NVL + HPX: Kiến ăn cá hay cá ăn kiến - Cùng ủ mưu phục thù!

,

kkk bác 6.x còn nhẹ tôi vẫn 7.x đây, có người cười kẻ chê, người động viên , tôi vẫn vui vẻ đón nhận ,bởi lẻ tôi là người mua người chịu trách nhiệm số tiền đó và tôi cũng ko đi kêu gào thét ăn vạ hay chửi rủa khích đểu ai cả

2 Likes

Tôi kệ mịa bọn mõm nhôm trên này ko chấp chúng mất thì giờ. Mai tiền bán đất về tôi chia allin nốt, điếc lác một thời gian, bọn lái tham đè gom thái quá quỹ lớn nó vào cướp hàng lúc đấy ae lại ăn no

1 Likes

2 hôm nay tây thì ko biết tây nào nhưng xúc 2 cũng hơn 1tr mấy cổ, giá thấp xúc nhiều, cũng ko ngờ đạp sâu thật . nhiều ae ko thở đượcu cũng phải thôi Bác. em thì ko giỏi lướt lát vào kiếm ít 1 gom vứt đấy xem có gì hót ra năm ko

2 Likes

Quá cay đắng, :frowning:

Cay đắng nhìn ra rõ. Anh em kiếm lời thoát được giờ hù về nên cố đánh giá thấp để gom. Còn anh em mới ôm đoạn này thì thấy lỗ lại lo sợ. Đời không như là mơ

1 Likes

Cty ck và dn chúng nó kết hợp thịt bà con đầu tư , lúc trước mình nói bạn cũng nói mình mạnh lắm , trên này nhiều thành viên gạo cội là tổ lái up bô , giọng văn định hướng tâm lý ghê lắm

5 Likes

Cái bác này nói lời ngược thì bác không vui. Thậm chí huf doạ. Em thì không quan tâm. Hpx em vẫn cuong quyết là không chơi còn NVL thì e không bàn. Nvl là cổ lớn nó bị thế này là một điều đáng buồn. Mấy hôm nay thấy các báo đua thu ngân sách nhà nước chủ yếu từ bất động sản mà thấy buồn sao các bác không cứu.

1 Likes

Còn mỗi cái nịt cũng bị bọn lái nó cắt mất

Có đưa cho thớt 1000 tỏi thì cuối cùng cũng bay hết thôi

Mày ko tính cổ phiếu thưởng và cổ tức à, lấy đâu ra còn 120

1 Likes

Cơm chưa ăn gạo còn đó, bản lĩnh tự tin không xồn xồn lên

1 Likes

Tử thủ: 700k NVL 17.6 và 1,2 triệu HPX: 6.2

2 Likes

mua nhiều thế ông

bác xúc khét thế

Mua bình quân giá xuống bác ạ, bọn lái nó đạp kiểu này tôi quen rồi. Chúng nó đạp chán lại kéo, nhưng đối với tôi thì chúng ko có cơ hội ép để mua lại giá thấp

1 Likes

nhiều ae tự tay cắt máu ăn thề rời xa rồi bác. tôi vẫn kệ mọa muốn hiếp dâm kiểu nào thì hiếp, đang cầm lì hàng vậy :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes

E xin fb hoặc ■■■■ anh để follow với ạ

1 Likes

Xem lịch sử thì NVL 95 xuống dưới 15, HPX 41 xuống dưới 5. Tính ra rớt hơn 80% đến gần 90% so với đỉnh, tầm này mua giữ lỳ lại giàu

1 Likes

ái chà chà, được của ló đấy, phởi vô hang cọp rồi sẽ bắt được cọp