Ối! Bank vào sóng! Tăng 15% 😍 DIG BREAK XỊT

Còn mấy thằng lèo tèo nói leo mõ.m cụ chưa tính

Qua cụ ra hàng khi mấy thằng chỉ báo ngược chúng mài vào hàng rồi hô hào

em chịu, không biết các Nái nghĩ gì đâu. Các Cội cứ hô hào khoẻ vào cho cổ đông bds có tí sóng ăn Tết, chứ lăn tăn +/- 1% mãi thế này trong khi các ngành khác 10-20-30% rồi. Mà còn nhiều cổ 5-10 năm rồi chưa có sóng còn đang tích luỹ đấy.
Khi nào có sóng thì hô to để mọi người còn xúm vào giúp nhé. Good luck!

1 Likes

Chỗ này anh đánh vui vẻ chưa đến 5% NAV thôi , anh nói thật cả họ nhà chú không bằng cái bể cá nhà anh chứ đừng nói đến cái sân, nói nhanh cho nó vuông :))))

Mua hoa ko em @Gaconlacme :)))) , quay video mà nó ko cho up hơi buồn :))))

:)))) nhìn CTG của anh uy tín chưa? Vào mua đi anh úp bô vào đầu :))))

mà thằng @Gaconlacme này không tinh tế gì nhỉ? Anh khoe vé hạng thương gia mà mài ko khen anh được câu à , buồn ghê :))))))

M ày lại sơ hở rồi, nói nhà SG thì nó phải là bay từ SG ra HN và sau đó từ HN về SG chứ. Cái vé này m ày về lại HN là m ày đang sống ở Bắc. Tao biết m ày người Bắc nhưng thôi thông tin cá nhân tao ko công khai. Lời cuối cho m ày: sống bớt m õm đi, trưởng thành lên

:)))) sinh ra cái đầu thì động não lên em ơi . A bảo a nhập hoa từ TQ về phân phối thì a không ở ngoài Bắc chả nhẽ a phân phối ở trong SG à :)))) Với lại a bảo a bay về nhà trong SG từ HN rồi ko hiểu chú cứ nói liên thiên gì ko biết. Mà nếu chú bảo chú biết anh thì cứ đến đây anh với chú giao lưu, biết đâu chú lại tìm được cơ hội đổi đời @Gaconlacme :))))

Thằng bốc phét thường hay quên những gì mình nói.

:)))) thế chú cấm a mua 2 nhà à :)))))

Thôi khoe nhiều mất công các chú bảo a bốc phét :)))) . Danh mục anh CTG chú biết rồi, mua vào đi để đổi lấy giàu sang phú quí :)))) . Nói chuyện với người giời như chú a mệt quá :)))

Đi mượn của người khác nhé, còn đứng ngoài quan sát cả tháng lấy đâu ra hàng, hơn nữa bank có con nào tăng 50%-100% mà lãi mua bank 500 lên 1 tỉ, đề nghị bà con cảnh giác với cmt của nick này.

nhậu nhẹt có 2 ngày đi không nổi :smiley:
image

mbb ngon nhỉ :smiley:

chú ý dòng chứng, shs

@Canhsattruong007 m gọi hồn mấy thằng đu midcap lên t xem nào :))))))

thứ 6 xanh bank đỏ lòng, hôm nay tắm máu tiếp hả @Luot_Song_DIG :rofl:

Thôi kệ cn ngâu thì mất tiền chứ kêu than gì :rofl::rofl::rofl:

Thằng cháu và mấy đứa chỉ báo ngược uy tín chưa​:face_vomiting: các cháu vào khen cụ ra hàng ngon lành . Cần méo gì phân tích :face_with_monocle: cứ thấy các cháu hô cụ thoát, mà các cháu chê cụ múc . Nhàn vãi

1 Likes