Ối! Bank vào sóng! Tăng 15% 😍 DIG BREAK XỊT

Ngáo nặng, anh em vs @Luot_Song_DIG vaof nhận họ hàng nè, thần cuồng bds. Hệ quả của trùm đa cấp bđs A seven

Hôm nay cu a sê tô ô mô ma tíc giá cà tím cho t, dig tím bầm đến nơi r cu . 5x thẳng tiến lên mây ngồi :rofl:

cắt Dig chưa chú em?

Đã mua được mấy đâu thằng bệnh này :cold_face:

Đua tranh chưa anh em ơi; tuần sau 3x rồi :grinning::grinning::grinning::grinning::grinning::grinning:

@Canhsattruong007 @123butpha @bondon1234
bây thấy chỉ báo @thuytrang69 @Manh-Me-Len có uy tín không?
cứ bọn này ngoi lên hô sập thì cứ múc mạnh :rofl:

Mà.y kết nạp thêm thằng cảnh sát trưởng , thằng trùmTA , thằng cái mỏ nhọn đủ 1 mâm 5 con chỉ báo ngược

chốt long kiểu này gọi là chiêu Phao chuyên dẫn ngọc lấy thép ra kéo dụ nhỏ lẻ bán bank ủn mông phụ mid cap. dù đúng hay không cứ cổ tăng là tốt :smiley:

kiểu này bank hơi gian nan đấy, ăn tết xong vừa tròn 1 tháng haha

tt xanh lên cà khịa gứm nhỉ :rofl:

m vẫn nghĩ múc midcap hôm nay có ăn hả :)))))

Chú m có biết khái niệm cú nảy mèo chết ko? Trong nhịp rơi sẽ có 1 phiên phục hồi gọi là “Dead cat bounce” , nó khác bulltrap ở chỗ nhịp này CP phục hồi với sự tăng giá nhỏ và vol đi kèm nhỏ đồng thời nđt bị ép mua ở thế “bị động”

chú m nhìn phiên hnay nó hội tụ đủ các yếu tố đó ko :))) , cầu bị ép ở 5 phút cuối và ATC khi nđt ko có đủ sự tỉnh táo để đưa ra quyết định. Cầu này là cầu lỏng và cầu này chỉ là sự tham gia của các nđt với 1 vị thế nhỏ cho vui, lãi lỗ gì hàng về họ cũng xác định bán. Vậy nên chả có gì ngạc nhiên khi mai xanh lên rồi lại đỏ tiếp . Học thêm đi em :))))

ăn những nhịp này ko bõ dính răng chỉ 2-3% mà die thì bay ngay 7-10% đấy , nđt khôn ngoan ko ai chọn gd ở phiên này hết. Thêm 1 điều nữa phiên hôm nay chỉ cầm máu thôi. CP rơi 10% hồi lại 2-3% ko có ý nghĩa, chú mài vẫn lỗ nặng :))))

:))) ngoại trừ Bank và 1 số CP hot dòng CK thì đến 80% các mã trên sàn đều ở tình trạng No Demand . Vì vậy nên 5p cuối và ATC kéo giá cầu này là cầu lỏng hay còn gọi là bị ép mua hiểu chưa :))))

Uy tín đó, 2024 dig vươn lên 3x rồi 5x, rồi nhiều thăng gọi @Luot_Song_DIG laf bố kk

Hiểu đé.o gì cho mệt.
Khi nào chỉ báo ngược hô múc thì anh bán :joy:
Nhàn chết đi được haha

Chú nào biết phô tô shop sửa dùm anh cái hình cổ đông L14 giá vốn 40k cái nhỉ :joy:

Photoshop thành giá 400k hả quái vật @Luot_Song_DIG

chuẩn bị cái hình ăn tết xong anh cầm đi khoe lãi :rofl: :rofl: