Ối giời ôi...Bơi hết vào đây! Kẻo nghèo lại đổ tại số!

Thế ai đu 125?

Há há

CPI giảm là chắc

2 Likes

Vẫn phập phù lắm, VNi mưa nắng vẫn thất thường chưa có trend đâu cả. Chậm ít phiên xác định trend cho chắc, VNi chơi T2+ chứ có ăn ngay đc T0 đâu

image

1 Likes

Vào vụt đi bác! Đoạn này lái đánh k có điểm mua kỹ thuật cho các bác đâu. Còn ngập ngừng là sẽ còn bỏ lỡ!

Tao k biết nhưng có thằng nào đội quần bò lên đầu dõng dạc tuyên bố sẽ k hô bds trong vòng 3 tháng.từ đấy đến nay chưa đc 1 tháng đã phải hô.nó còn tự tin nói bds hết vị cuối năm sau.thằng đàn bà nào đấy nhỉ

3 Likes

E lười tìm lại cái cmt nó tự tin nói sẽ k hô bds trong vòng 3 tháng.nó nói bds hết vị cuối năm.thằng này tài đức j đâu.chỉ lùa gà thôi

1 Likes

Nó đẻ ra pic luôn chứ k phải lập pic nữa.ngày nó lập 3 pic là chuyện thường

Bds hết vị tận cuối năm sau nhé.đừng hô nữa jean ơi

Ae cho nó mất ăn đi.chỉ giỏi tát nước theo mưa.tăng đc 2 phiên thì lập pic hô.lúc giảm thì lặn như cờ hó

1 Likes

44 mã tím há há

1 Likes

Nó nhục lắm.

Há há

Tao mua DIG 30
Há há

Chúc mừng bác Dâm nhé, nhớ đoạn 2018 cũng mình bác chiến tưng bừng Stockbook nhỉ :smiley:
Kèo HSG nổi danh năm đó

2 Likes

Tao nổi tiếng nên chúng mày buộc phải vào thôi

Há há

Thế hả bác?
Há há

Kệ mẹ mầy.tao chỉ biết thằng nào đội quần bò lên đầu hô bds hết vị cuối năm.thề k hô bds trong năm nay.mới chưa đc tháng đã hô rồi.ko còn mã nào hô nữa hả e

Kể xem nào b ơi

Há há
Tao mua DIG 30

Loại mày chỉ giỏi chửi nhau thôi.có kiến thức đéo đâu.tao nói rồi.mày cứ lập pic liên quan dig là tào phá đấy