Ối giời ơi nổ to rồi?

t cug mơi vào cái f247 này thôi. t muốn xem các og bằng cách nào mà làm bn người lỗ cháy tk mà vẫn dc tung hô. cái này t ko làm dc. cug rất nể các ông. trc đây t thấy him lam ở đại hội cđ hứa k bán nữa mà tay nó vẫn bán cho dig sàn dc. kể ra cug uy tín đấy

1 Likes
2 Likes

Cu này ở bên fireant,lập cái hội méo j thì phải. Phím mã toàn thua sặc cứt. Bốc phét ít thôi.

3 Likes
2 Likes

Thế theo cái cmm nói cho ae biết giá trị công ty định giá trên thị giâ c ty đc qđ bởi cái j? Nói nhanh ko nói đc thì cút cmm về nhà mà bú tí mẹ m

Thị trường Bđs sắp bùng nổ rồi. Cổ đất nhất quả đất là không thể đảo ngược

1 Likes

@Sat_thu_Hac_Long_Hoi mày bị đần ah? Đợt vừa r hầu như cp nào chả giảm sâu. Đmm,vào đây cl để anh em thoát hàng mày vào hốt ah?

Con mệ m muốn tìm hoeeur thì hỏi câc ae tử tế đằng dở trò chim chuột học hỏi mai lại lên tàu. Cái loại m trên này một đống rồi nó bẩn thỉu ô uế lắm. Về pic cmm mà oăng oẳng

Mày hô dầu để úp bô ah con zai?

4 Likes

Không khách sáo với mày nữa…phắn mẹ đi…đây không phải pic DIG

1 Likes

ko chứng minh dc thì có nghĩa là toàn đi hô hào lùa gà. nếu đã tìm hiểu kỹ dig thế thì sao k có tài liệu về nó. ko biết thì nói lad ko bit cho nhanh.

Sát thủ hắc long mõm pic cổ đất nào cũng vào cho ae đái vào mõm mới chịu,nể cái độ ngu di truyền của nhà mày

Mày đc cái mõm chém là hay toàn nói mõm ko,nổ úp bô ăn nhiều vòng nhưng hỏi show lệnh thì im thin thít như ch,ó bị rọ mõm

Con ch ó hoang này cút.

có báo cáo quý 2 chưa bác ơi @Dao_Thanh_Binh

Sau khi chỉnh mạnh cổ bds vào sóng mới , lớn hơn hoành tráng hơn , vì dòng tiền thông minh giờ cũng hết chỗ để vào rồi , thép thì lao dốc , ngân hàng toàn giấy , dầu quá cao , nhỡ nó dơ w phát là chết

1 Likes

Chỉ còn mỗi cổ đất , đất thì cứ tăng phi mã , nguồn cung thì ko có mấy , oto bà con mua cứ ầm ầm dẫn đến nhu cầu nhà ở rông rãi , đường to , vùng ven cứ tăng phi mã . Trong nội đô giờ quá chật . Tiền đầu tư công bơm ra ầm ầm , dòng tiền cuói cùng sẽ đổ về đất hết

Ae , ôm cổ đất mà ko magil cứ ngồi dung đùi ăn cổ tức , ko sợ gì hết , cổ đất mà vào đà tăng x10 trong nháy mắt

Bác Bình đang nói về L18

Khoe cc gì, xạo lol quen thân. Giỏi show tài khoản chốt lãi bố coi, chỉ được cái mõm là giỏi. Mày sủa đất khác cổ đất thì mày mua Dig làm cc j mà mày khoe chốt lãi, mày có thấy câu nói nó thiếu logic không.