Ôi thôi xong! Căng như dây đàn! TAN NÁT HẾT CẢ RỒI!

Chủ lực IDJ API BCG ngoài ra còn DIG NHA DRH PSH vậy thôi

Đm biết rồi nói lắm điếc hết tai. Thằng Khải mày cứ tưởng ai cũng ngu cần mày khai sáng à. Bố vẫn kiếm ăn đều

Danh mục 7 mã ít quá, phải trên chục mã mới ổn

Đánh chụm thôi anh. Đang cơ cấu dần sang hàng APEC hết

Các mod thật công tâm. Yêu các mod

1 Likes

Ko cần thiết phải nổ làm gì :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Nav của Khải 10-50 triệu thì làm gì đc vài k bác

1 Likes

Ngoạ long cơ à, sao mà bị khóa acc vậy thấy chú thân thiện lắm mà

M cũng dẹp đi thằng khá lưng này

1 Likes

dsadas

Chìa khoá thành công

1 Likes

Good jobs

1 Likes

NVL DIG… tăng 50-80% chưa margin, phân kỳ 2 đỉnh.

VPB thủng 20…lệnh táng 1 triệu cổ kinh tởm

P/e thị trường 15 là rất đắt chứ không rẻ. Xem lái phân phối cho nhỏ lẻ giá trần hay giá sàn???

Thị trường vol tèo, xanh vỏ đỏ lòng liên tục. Số mã giảm gấp đôi mã tăng như vẫn giữ trụ index xanh ảo ma :smiley:

Trích dẫn

Người ta nói phải vượt qua khó khăn gian khổ thì mới có bản lĩnh ? Không phải. Chính trong những lúc, khó khăn, thất bại ê chề, gia đình, bạn bè quay lưng, ta mới thôi mong cầu bên ngoài, mới có thời gian nhìn lại bản thân mình, về những sai lầm của mình trong quá khứ. Biết sai là sẽ sửa được sai. Khi làm mà không sai nữa thì thành quả tự tới. Cũng giống như nước ở trong ao vậy, càng khuấy nhiều càng đục. Cứ để nó tự nhiên, mọi bùn đấy sẽ lắng xuống. Ta với những cái rác to trước. Rác nhỏ vớt sau. Cứ dần dần như thế bản chất của cái ao sẽ thay đổi. Không có ai mà lúc đầu đã tài giỏi đã hoàn hảo cả, quan trọng là phải dám nhận sai thì sẽ tốt lên. Yêu thương nhiều thì mới có động lực cống hiến, có phụng sự. Hê hê

Tự doanh đang bán ròng nhẹ nhàng 500 tỷ. Bọn này nó thần kinh rồi :smiley: Nhỏ lẻ múc mạnh cho nó bán nào…

1 Likes

Hê hê.
Bác phong đâu em rai :upside_down_face:

1 Likes

Em không biết. Chắc a Phong đợi thời cơ đẹp, mới lên hô anh em húc múc xúc.