Ối trời ơi.... truy tìm gấp....Nhật Hạnh là ông nào.... viết hay vãi đái!

Hay

1 Likes

Bài viết hay quá ạ

1 Likes

Đồng chí “tạo lập” là con đồng chí nào?

1 Likes

Giữ để trai qua vài 3 lần đạp như thế này là khôn lên bao nhiêu!

1 Likes

Có ai biết fb của cụ đó không? Để em vào follow đọc bài với

5 Likes

Nhóm này bọn quản trị viên toàn bọn gato, nói xấu bds. Vào đọc thấy hãm lol, thêm bực vào người

1 Likes

Bài viết đỉnh quá. Hành văn cũng hấp dẫn nữa. Các bác cho xin FB của Nhật Hạnh với ạ…!

1 Likes

Càng nói xấu bđs cành lên bác ạ. E sợ nhất ai cũng khen thì lúc đó bds đỉnh rồi…!^^

1 Likes

Tuần sau cho bọn mó biết thế nào là bđs kk

2 Likes

Xuất sắc!

1 Likes

đọc đi đọc lại để mở mang kiến thức

1 Likes

Bài viết quá hay cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ

2 Likes

ĐẠP SẤP MẶT…GOM XONG GIẬT TÍT…
Từ hôm nay sẽ đồng loạt 36 diễn đàn 1 vạn báo lá cải,hàng triệu loa rè đẩy hàng…kkk

17 Likes

Ai giải thích được vì sao #L14 nó tăng không thấy đỉnh, giải thích được #Tesla 11 năm có ba nhà máy KD mình lỗ vẫn tăng hơn 32.000%, #Spofylity, #Netlix có mình cái trang web không có nhà xưởng gì vẫn tăng cả hàng 100.000%, #Bit-coin không cầm nắm được và không tạo ra lợi nhuận gì vẫn tăng hơn 400.000.000%. Hiểu được sẽ giàu sang phú quý, hiểu được sẽ nhanh chóng thành HUYỀN THOẠI .

,

7 Likes

Nhờ những chia sẻ hữu ích ntn mà F0 bọn em có thêm được nhiều kiến thức bổ ích hơn cả tiền. Cám ơn người phân tích và người chia sẻ rất nhiều.

3 Likes

Tăng em éo bán. Giảm em éo bán. Sau này công ty em bán dự án thu về 1 chục 2 chục lần vốn hóa rồi e tính tiếp. Vậy dc ko a Bình?

19 Likes

Bài viết phản ánh đúng bản chất sự việc đang diễn ra trên sàn. Đứng đầu là Hưng Lùn, DVC… suốt ngày lê hô hào bank nhưng tiền k vào. Có thể cản bước ngắn hạn nhưng sẽ k cưỡng được xu thế dòng tiền. TT luôn đúng, kể cả tạo lập cũng k thể thay đổi xu thế thị trường. Các ctck ngày càng cho thấy sự lố bịch, thậm chí là mất dạy trong cách điều tiết TT.

10 Likes

Cháu xin phép theo đuôi chú @Dao_Thanh_Binh hi vọng được học hỏi thêm nhiều điều từ chú

1 Likes

Đẳng cấp

1 Likes

nếu bài viết này mà viết tối hôm qua trước phiên ngày hôm này thì quá đỉnh !!!

1 Likes