Ối trời ơi.... truy tìm gấp....Nhật Hạnh là ông nào.... viết hay vãi đái!

Idol của tôi đây rồi. Nói đâu trúng đấy thế này thì lái lợn táp vô lề cho anh em tui leo dốc tiếp

73 Likes

Vote A7

7 Likes

VN30+Bank đánh sóc lọ (lượn sóng quanh 1500) và đưa tin xấu (ép thằng Còi ra hàng+THM) nhằm rũ Fo ra và hướng sang đó!

2 Likes

Những bài viết như này cần được chia sẻ rộng rãi đến các nhà đầu tư, nội dung đã phản ánh chính xác diễn biến trên thị trường tuần qua, nó cho thấy sự thao túng đến mức khốn nạn của tụi đạo đức giả, hút máu nhà đầu tư .

7 Likes

Chuẩn quá bác ơi. Ê mặt quá

1 Likes

Đúng là Bác Bình L18 của em đây rồi. chuẩn và sâu sắc. Mong anh em luôn nhân ra dc ai là người mang lại thắng lợi cho chúng ta trong thương trường chứng khoán này. như thế nào đó mà thà không biết đến A7 hoặc Bác Bình Lạng Sơn thì thôi chứ đã biết thì mong anh em chơi không bị lỗ và một ngày không xa sẻ đạt được những ước vọng mà chúng ta mong muốn. tiền của các bạn và quyết định của bạn là của bạn, hy vong là mọi người ai cũng rút ra cho mình một định hướng trong quá trình chơi và có sự đồng hành của bác A7 và Bác Bình Lạng Sơn. cảm ơn 2 bác nhiều đã cùng đồng hành với anh em …

5 Likes
62 Likes

:heart::heart::heart:

Uyên bác !!!

1 Likes

dân mình từ ngày được Đế Sư A7 thông não đến giờ trình độ ck của toàn dân lên cao hẳn, mặt bằng chung là cao hơn nhiều so với ngày xưa, để đến nỗi bọn nó dùng media bẩn mấy tuần nay rồi CL các kiểu a e cũng kiên trung đếch bán, để đến cuối cùng phải dùng thủ đoạn cuối cùng và đê tiện nhất là vụ THM và FLC rồi từ 2 vụ đó vin vào rồi đạp cổ bđs và đtc sàn mấy hôm nay khiến cho dân tình hoảng loạn nhưng phải nói a e ta vẫn quá kiên trung thật sự cũng đéo có ai bán ra mà thậm chí rất nhiều a e còn nhân cơ hội gom thêm vào quả thực mới thấy học trò và đệ tử của thầy A7 người nào người lấy kiên trung và có tầm nhìn theo Thầy giờ rất đông. Sau cơn mưa trời lại sáng, cái gì đã là chân lý là kỳ vọng tương lai là thiên thời thì kg gì có thể cản nổi dù là media bẩn dù là đạp sàn vớ vẩn dù CL đầy trời dù binh đao khói lửa thì cuối cùng phần thắng vẫn thuộc về a e chúng ta thôi kkkk. A E HÃY MẠNH MẼ LÊN GỒNG LÃI KHÔNG BAO GIỜ DỄ NHƯNG CHẮC CHẮN 1 ĐIỀU RẰNG CHỈ CẦN A E ĐOÀN KẾT VÀ ĐI THEO ĐẾ SƯ A7 THÌ CHÚNG TA SẼ GIÀU SANG PHÚ QUÝ

14 Likes

L14, L18, CEO, DIG. có nói gì thì ae hiện giờ vẩn đang gồng lãi. không có lý do gì mà không kỳ vọng. quỹ đất lớn, tiềm năng. L18 Bắc Cầu Hàn đã lên mặt bằng tiến đến mở bán. cua trong nồi rồi chỉ chờ gắp ăn. cá đã được làm chỉ chờ nấy và ăn. kim cương đang sơ khai chỉ cần gọt giủa. còn có lý do gì mà phải lăn tăn mà không gồng lãi anh em…

1 Likes

Viết ngày hôm qua mà

1 Likes

Thấy trả lời thế này thứ 2 lại đua lệnh rồi :smiley:

2 Likes

Ôi em cũng ở LS đây, nghe bác nói ngưỡng mộ bác Bình quá. Bác có thông tin củ bác ấy ko ạ, mong có dc thông tin về bác ấy nhiều hơn

1 Likes

Tôi cũng không nghĩ 2.4 tỷ 1 mét là cao nếu chia bình quân tầng. Giả sử xây 50 tầng thì bình quân giá thành đất cho 1m là khoảng 50tr. Không biết các khu khác thế nào hả các cụ?

1 Likes

Bác Bình cho cháu làm đệ tử bác được không.

1 Likes

THM hủy cọc sớm là thấy nghi nghi rồi. Chưa đến thời gian nộp tiền mà đã hủy sớm, không giống những lần trước.

2 Likes

Khi nắm giữ L14 bạn như ngồi vào ngai vua, nắm mọi lợi thế dù bạn là nhà đầu tư hiểu biết hay là một F0 chưa biết gì về đầu tư, nắm L14 bạn có thể tiền trảm hậu tấu ra bên ngoài đánh các cổ phiếu khác mà không lo sợ sơ sẩy gì, bởi nếu có sơ sẫy, có sai lầm thì danh mục có L14 sẽ cân team hết cho bạn.…,

6 Likes