Ối trời ơi.... truy tìm gấp....Nhật Hạnh là ông nào.... viết hay vãi đái!

F0 dc A7 thông não méo ăn Bank -Thép nó mới cay . Ep quá thì F0 nó rút tiền nghỉ tết chứ méo chịu vào VNI 30 và Bank -Thép , mà vào thế nào dc , nó táng bô 4 lần vào đầu thì gà qué nào dám vào đó ăn nữa ? Toàn bã thuốc đánh chóa , ăn vào cho chít ah ?

7 Likes

Đúng là theo A7 học được không ít thì nhiều. Tuy danh mục em không vào mấy con của thầy nhưng cũng nhờ phân tích vĩ mô của thầy mà đi đúng hướng, vững tâm trước thị trường. Chưa biết sau này thế nào chứ trước mắt đã thấy hiệu quả rõ rệt so với đánh chứng mù như đám bạn đồng lứa.

2 Likes

Bài viết được bạn Grace này đọc luôn rồi, các bác vào nghe đỡ phải đọc, đỡ mỏi mắt hihi Sự tham lam & ngu dốt của tạo lập - Nhận định Thị trường chứng khoán 14/01/2022 - Grace Vũ - YouTube

4 Likes

Cảm ơn bác đã nói một cách bài bản và dễ hiểu. Phân tích rất đúng những gì diễn ra tuần vừa rồi. Đúng là bọn nó dựa cớ chơi bẩn! F0 giờ tham gia được học hỏi nhiều nên đâu có ngu cho bọn nó dễ lái. Em ôm chặt, méo bán một cổ bđs nào, còn tranh thủ gom thêm vài nghìn,kaka.

2 Likes

cảm ơn tác giả nhé

1 Likes

Ok xong,các anh đéo bán sọc phải đu trần như ch.ó. :laughing:

2 Likes

hình như đây là cao nhân rồi, hay quá

1 Likes

Bác cho em xin link bài viết trên Facebook với ạ

1 Likes

Đập là đúng thôi , làm ván mới dễ chơi hơn
Bds lên cao quá cần chốt lời
Các dòng cổ khác giá rẻ hơn dễ làm game mới
Đã là mms thì cổ dòng nào họ cũng đầy kho nhé

1 Likes

Bai viết cũng dc nhưng vẫn mang tính chủ quan của nhóm

1 Likes

Bài phân tích rất hữu ích, cảm ơn anh!

1 Likes

Tết này nghỉ 5 ngày và còn covid nên tiêu pha k mạnh sẽ k ảnh hưởng nhiều về dòng tiền. Vẫn chiến đấu mạnh như sau tết dương lịch h

1 Likes

Đoạn so sánh bds Vn với Nhật ,Mỹ,Hồng Kong là lỗi nghiêm trọng rồi

2 Likes

đã quá anh ơi kkk

CII,NBB liên quan gì THM đâu bác

2 Likes

Trước vụ THM nó đã 32 rồi. Giờ giảm 50 từ đỉnh thì giảm sâu hơn giá đi bình thường ạ?

MỖI LẦN CHIM LỢN KÊU ÉC ÉC LÀ CỔ PHIẾU SANG TUẦN LẠI PHI CE CE CE

1 Likes

Đẳng cấp quá Đại tướng quân
Vinh hạnh đồng hành cùng Đại tướng quân và đội quân Thiên triều
Chờ ngày ko xa A7 vào HDQT DIG

3 Likes

Hay quá

Cụ Bình so sánh thế ko dc
Cụ hạ thấp con ch.ó quá
Kk

2 Likes