Ối ! Vừa lên công ty ck, thấy cảnh kinh hoàng!

vãi cả mộng gì “khôn” thế bác Pao

1 Likes

thổ công nhà tớ thiêng lắm, quý 3 hoàn nhập dự phòng ae tự tính giá L14 nó là bn nhé, các con giời chưa hoàn hồn, đến lúc bình tĩnh lại nó 2xx mẹ rồi, mình hnay mua thêm ít 9x, ko giảm thêm đc nữa, hết sạch hàng rồi, qua cơn giông trời lại sáng

4 Likes

Dig muốn 5x chắc phải hết tháng 9 bác ợ.TT này k kéo lên ầm ầm đâu

ầm ầm gì, vào form thì 1 tuần thôi, các con giời đầy tiền trong tk, soắn bỏ mẹ

Haha sai toét mất 5% của thị giá 10 ngàn. Ăn lồi mồm cũng nên đóng thuế cho NN. Haha

Các ông phân tích nhiều đau hết cả đầu, lúc tin xấu nhất nta mua thì mình lại đi bán với sợ, với ngắm, với nhìn, với thận trọng

1 Likes

Mình nghĩ nhu cầu dịch chuyển sang VIệt nam để ở và làm ăn là rất lớn vì đất nước và con người Việt nam có những đặc điểm và lợi thế … rất hấp dẫn người dân và nhà đầu tư quốc tế

2 Likes

Về kỹ thuật đang tích lũy tốt. Ko còn nhiều người muốn bán, cung đã cạn. Thế mà chim lợn cứ ẳng Dig về 12, éc éc cả ngày. Lại còn bọn đánh chứng mõm theo nhân quả, đúng là bọn điên. Tiền đang ùn ứ trong ngân hàng và cty chứng khoán. Mấy bữa nữa nới room là lại phải bốc mả lũ cl.

1 Likes

Cùng quan điểm.

ptkt thì éo áp dụng được cp bđs đâu mày, éo có thông số nào thỏa mã được hết, tốt nhất mày né ra. Chiên gia vtv các kiểu cũng né hết, mày tôm tép mò vào đây làm gì.

anh Khang nhà mày đợt rồi có né được cú sập ko? ko né được thì ngậm nhé

Thằng này vẫn cố vào le ve à

Hnay ko thấy chym lợn đâu ae nhỉ, nhớ quá

Haha muốn tâm lý vững thì phải đầu tư bằng tiền nhàn rối, không vay mượn và phương án xấu nhất mất hết vẫn cười tươi thì sợ gì bố con thằng nào. Haha đừng mong giầu nhanh

1 Likes

Haha chốt lại giàu nghèo có số rồi. Haha số giầu làm chơi ăn thật còn số nghèo thì khó lên Đại gia lắm. Haha thế cho nó vô tư đi. Haha

1 Likes

Rum cho nhà đầu tư NN lại mở lên 49%! Haha DIG lại tít

2 Likes

Mai lại thi nhau đua trần thôi ! Lũ chim lợn đâu hết r ấy nhỉ ?

1 Likes

kinh hoàng quá a 7 ơi <3

có cứt

ae digger đc phiên xanh là lại mai chổng đít lên đua, chân cmnr sóng