Ối zoi ôi ! Đi viện sạch cả rồi, bơi hểt vào đây để biết tại sao mà chạy khẩn

Tao mua chung cư của bọn dic 5 năm rồi chưa có sổ đây.

1 Likes

Mấy nick mới lập mấy hôm trc kêu eng éc rầm trời đâu hết r nhỉ ae? :rofl:

Kkkk, kh lquan tới CP đấu

Ừ mua chung cư Vin có sổ đấy ra múc VHM đi 2 năm nay có còn cái nịt ko :smile:

Bọn nó tụ lại thành đàn Linh cẩu rồi bác

2 Likes

Nói thế liệu có vu oan quá ko? Cổ bds con nào chả chia 2 chia 3 từ đỉnh? Suy cho cùng tâm lý fomo đẩy giá nhiều khi tt đi xuống bán bất chấp thôi.

Liên cái gì hả Phướccc. Mua chung cư Vinhomes đi có sổ đấy. Cổ phiếu tên là tăng hả :rofl:

Screenshot (34) số đẹp bác ơi.kk

2 Likes

Bây giờ ta o k cần bàn chuyện cổ phiếu. Ta o chỉ bàn về tư cách con người mày thôi. Trc mày theo thầy, mày khen thầy, giờ mày lại nhổ lại thì mày là cái loại gì?

Mày với thằng @tainguyen là cái loại gì? Có thấy hổ thẹn ko? Có 1 chút tự trọng ko?? :upside_down_face:

2 Likes

Thế mới thấy bọn nó làm ăn bố náo, bịt truyền thông, toàn đưa tin hay ý tốt lùa gà. Lúc chết thì chết cả lũ. Kaka

2 Likes

Nó sắp tới cũng như tainguyen thôi bạn ạ

Lại chết mất xác ở 1 cổ nào đó sau đó là rời bỏ Diễn Đàn, về quê chăn vịt thôi

Không bạn bè, không anh, em sống đời cô độc!

1 Likes

Sống phải ngẩng cao đầu bán đi hay giữ lại cũng đừng ăn nói như những thằng mất dạy đúng ko a. Mấy cái thằng nó theo thì đc ăn sau nó quay lại nó nhổ nó liếm, khinh lắm

1 Likes

Anh em xôm tụ quá. Cổ đất CE cho 5 cây, Chim lợn tuyệt con m nó chủng.

Cái này là mấy bố gia cát dự viết chứ có pải thống đốc hay phó thống đốc viết hả bạn ơi?

1 Likes

Loại chính tả còn sai thì cút! Văn dốt, võ dát. Vất đi.

Chắc lại kiếm đâu báo lá cải đọc à :)))

M biết có cả 1-2 đội nhóm ăn ceo, dig bao vòng rồi mà nhiều a e ở đây vẫn làm cổ đông lâu dài. Đu phát rét, 10 năm may ra về bờ vì lên tí ăn chốt còn đâu. Cứ hạ giá trị dần thôi, dòng tiền ko vào đi viện hết. Bắt nhỏ lẻ làm cổ đông dài hạn vay lấy vốn làm ăn, cho vay ko lãi sau này lại bị đánh cho phọt hết hàng họ mang tài sản dâng hiến. M nói khách quan nhé.

Đi nhặt nhạnh “Kiến thức” thôi bạn ơi

“Chiên gia tháng 3” mới chứ có phải người tầm thường đâu Bạn

3 Likes

4 Likes

Ăn nói thì cuzng phải có bằng chứng, lên đây mặt ko thấy ko có uy tín. Nói éo ai tin

1 Likes