Ối zồi ôi ! Mồng 1 mà tiền đã muốn sập vỡ mẹ cả đầu thế này. Ae vào đây khẩn mà hôi của

Chơi hàng rổ A7 thì cứ tự tin lên
Ngắn hạn đếch thèm xem
Chừng nào vĩ mô còn ủng hộ còn giữ

2 Likes

đến ông anh tôi làm uỷ ban chứng khoán thành phố còn khuyên mua cổ đất đi. T1 này tiền sẽ được bơm mạnh vào thị trường. báo chí media các kiểu cứ hô siết vậy đó mà có làm được gì đâu. Tiền của dân người ta thích mua bán làm gì thì làm ông siết bằng niềm tin. lạm phát đồng tiền mất giá gửi ngân hàng đc vài đồng bạc lẻ, ko đổ xô đi mua đất cát ôm tiền mà chết hết. A7 phán rồi trái lệnh thiên tử chỉ có chết…

Dí súng vào đầu cũng Ko bán, xin thề

Thầy cho em hỏi LIG với TIG ổn không thầy?

Chuần ko cần chỉnh Le_Tuan-Anh

Thầy có nghiên cứu e aav không ạ? Gia cát lượng đệ thầy cũng là 1 cao thủ bảo 6 tháng nữa aav nhân 2

em Cảm ơn Thầy
Nhờ Thầy và Anh/Chị cho em xin ý kiến về cổ phiếu CKG, Cổ phiếu có quỹ đất khủng tại Kiên Giang a

con gà TB90 này, không biết thiên thời, mai xúc lẹ CEO đi, cụ A7 nói bằng kinh nghiệm máu thịt mấy chục năm. Cụ đã chọn thì sẽ là hoa hậu nhé. Xúc Húc mau còn kịp, target lần 1 lên 500, lần 2 thì vài triệu cơ.

Sau khi khuyến nghị các siêu phẩm NKG ITC LDG HAG tôi xin tiếp tục khuyến nghị các cp có thể tăng bằng lần khi vào sóng: nhóm đá xây dưng hưởng lợi đầu tư công chưa chạy C32 AMD. Đứa con bị bỏ rơi của QC là HAI ôm 18 triệu cp FHH chuẩn bị lên sàn (hãy nhìn ROS đã tăng ntn) Trùm đất p/e có 5 là IDC, đàn em của ngành hoá chất cơ bản DGC là CSV…
Nhóm siêu cổ phiếu

Bảo nó có hiểu nội tại doanh nghiệp và vĩ mô thiên thời không?

Cướp ! Hiếp ! Giết ! Múc ! Xúc ! Húc!!

25 Likes
1 Likes

CÁC BỐ CỨ NGỒI ĐẤY MÀ TÍNH, CEO nó sắp phi lên TRỜI rồi… ngu thì tính toán 5 xu 1 hào… thì nghèo kiết xác… đừng hỏi tại sao

2 Likes

A7 phải có một công ty chứng khoán để thực hiện thâu tóm doanh nghiệp tiềm năng APG là một lựa chọn tốt đó

Kkkk

29 Likes

Hahahaa​:laughing::laughing::laughing:

kk, em mới làm con maybach giống sư phụ

1 Likes

Lại đua Trần rồi ạ

Mai CEO CE luôn bác nhỉ, chính trong tên công ty đã có chữ CE rồi, 2022 2 triệu 5 trên cổ là ít