PAC - cung cấp 100% ắc quy cho xe điện VinFast

Thực sự mình thấy lực bán quá chủ động

2 Likes

Lượng bán ATC nhiều ghê. Tình hình này hôm sau lại giảm tiếp rùi Bác ah.

1 Likes

Cũng túc tắc nhặt chút rồi…… Kệ đến cuối tuần tính tiếp

1 Likes

Em tưởng Pro hô này là vô múc chứ luôn. Vì hôm đó đóng của là thấp nhất phiên.

1 Likes

Nhưng cuối phiên ko để ý. Thế là hôm sau mình phi vào

1 Likes

Bác múc hơi sớm. Mình thì cứ có tiền tươi thóc thật chốt lời bớt tiền về tới TK mới múc. Không bao giờ múc Margine cả nên lúc nào cũng có độ trễ. Mai lại có chút xiền về lại túc tắc nhặt thêm thôi

2 Likes

Liệu múc giá này thì Lỗ có lạ ko Pro.
Khoái nhất câu Pro “ Lỗ mới lạ “

1 Likes

Để từ mai đến cuối tuần tớ lao vào làm “Chuột bạch” canh nhặt trước vùng này xem thế nào. Biết đâu lại… “Trâu chậm uống nước trong”…

=>Các bác cứ đứng ngoài cho an toàn

1 Likes

Mình biế qua về PAC do nhóm chị Giao PVI đầu tư cơ hội rất hay lướt sóng

1 Likes

Mình thấy PAC nó tương lai tốt, doanh thu quý 02/2024 hơn 1.000 tỷ… cao nhất từ khi lên sàn đến nay để đưa nó vào tầm ngắm nhặt làm cổ phiếu phòng thủ cho Quý 03/2024 nên sẽ canh nhặt thế thôi.

Chứ đầu tư cổ phiếu mình không quan tâm tham gia hội nhón Za lo hay Faboo k …. gì hết. Cứ tự tin, tự tìm hiểu để múc thôi. Lời ăn lỗ chịu không can thán, đổ lỗi cho ai cả.

Như bác thấy đó loạt cổ tớ đã và đang cầm thị trường giảm thì nó vẫn cứ xanh đó.

Tốt nhất là không tham gia hội nhóm, mình dạng nhỏ lẻ, cò con chúng nó vặt lông mình lúc nào không biết được đâu bác.

4 Likes

E cũng vào làm chuột bạch cùng bác rồi. Hôm nay chưa mua được ATC. Mai theo đà này giảm e lại nhặt tiếp.

1 Likes

Cứ để tớ làm “Chuột bạch” thôi bác…. A,e cứ đứng thêm ngoài quan sát tiếp…. Nếu thấy “ưng cái bụng”….thì vào kẻo lỗ thì tai tiếng tớ ….xui múc nên lỗ….

2 Likes

Múc là do mình thôi Bác. Lời ăn lỗ chịu. Lời Bác cũng có đc thêm đồng nào từ ai đâu. Nên của mình thì tự ăn tự chịu do quyết định của mình.

2 Likes

https://nguoiquansat.vn/doanh-nghiep-cung-cap-doc-quyen-ac-quy-chi-acid-cho-vinfast-vfs-lap-ky-luc-doanh-thu-quy-co-phieu-tang-120-143074.html?zarsrc=30&utm_source=■■■■&utm_medium=■■■■&utm_campaign=■■■■

=>Mới chỉ thông tin về hợp tác mà Quý 02/2024 đã đạt doanh thu cao nhất lịch sử từ khi lên sàn đến nay. Nếu mở rộng hợp tác sâu, toàn diện hơn nữa trong tương lai thì quả là khủng đó bác nhỉ ?

3 Likes

Đồng chí Lê Hoàng, Ủy viên BTV Đảng ủy, Phó Tổng giám đốc Tập đoàn; Chủ tịch HĐQT Công ty Pin Ắc quy miền Nam, hôm nay đại diện Lãnh đạo Tập đoàn đi thăm, tặng quà nhân ngày 27/7 này bác ….

2 Likes

Pac về lại điểm mua 48-49, ae mạnh dạn nào

1 Likes

Như này thì Pro đã mua PAC từ hôm thứ 6 tuần trước chứ 12/7 mà

2 Likes

E chờ đỏ để mua mà k có rồi. Hqua bác chủ mua ATC đẹp quá.

1 Likes

Quý 02/2024 Doanh thu của PAC đạt tỷ lục hơn 1.000 tỷ nhiều nhất từ khi lên sàn đến nay cho thấy việc phát huy việc:

Thực hiện Cuộc vận động Người Việt Nam ưu tiên dùng hàng Việt Nam được Bộ Chính trị phát động từ năm 2009, nhiều năm qua, Đảng uỷ Khối Doanh nghiệp Trung ương đã triển khai vận động các doanh nghiệp trong Đảng uỷ khối ưu tiên sử dụng hàng hoá, dịch vụ của nhau. Đây cũng là hoạt động nhằm hiện thực hoa chủ trương thực hiện hợp tác chặt chẽ giữa các đơn vị thuộc Uỷ ban quản lý vốn nhà nước tại doanh nghiệp. Từ đó, góp phần hỗ trợ, thúc đẩy hoạt động sản xuất kinh doanh của doanh nghiệp trong khối, góp phần phát triển kinh tế xã hội của đất nước.

Ngoài việc các Đơn vị trong Tập đoàn Hóa chất Việt Nam sử dụng hàng hoá, dịch vụ của nhau nói chung để cùng phát triển (trong đó sản phẩm nói riêng có sản phẩm Pin Ắc quy của PAC); còn có cả các Tập đoàn, Tổng Công ty thuộc Đảng uỷ Khối Doanh nghiệp Trung ương cùng tham gia đã dần phát huy tác dụng… tạo nên Doanh thu bền vững giữa các Đơn vị có tham gia, trong đó có của PAC …;

Còn với việc …(Lãnh đạo PAC cũng lưu ý mỗi chiếc xe hơi điện đều có một ắc quy chì acid và hiện Công ty đã cung cấp 100% ắc quy chì acid cho xe điện VinFast)… có lẽ từ Quý 03/2024 trở đi mới phát huy ngày càng một lớn mạnh…về Doanh thu, cũng như lợi nhuận của PAC

3 Likes

Ắc quy Ô tô và Xe máy thường chạy trên dưới 3 năm là phải thay định kỳ…Hiện nay hầu hết các Đơn vị và Người Lao động được tuyên truyền về sản phẩm của các Đơn vị trong Khối… để lựa chọn dùng sản phẩm của nhau tạo động lực cùng phát triển bền vững…

=>Bác nào tinh ý hỏi Lái xe của Tập đoàn HCVN và Lái xe của các Đơn vị thành viên là xe ô tô hay các thiết bị của Công ty liên quan đến Ắc quy khi thay Ắc quy theo định kỳ thì thay loại Ắc quy của hãng nào thì biết ngay và luôn …

2 Likes