PAN: X2... giá trị

Các anh đang cho test đỉnh 1 năm
Kỳ vọng qua đoạn này thì em PAN phi lên 3x! Hihi

E có NHH rồi. Chưa có PAN. E nên nhập thêm NHH hay mua mới PAN bác nhỉ? Nhờ bác tư vấn giúp. PAN có nên chờ ~21.5 ko a? @HPKT85

1 Likes

PAN vượt 25 thì 3x

Mình phân bổ danh mục đều mấy em và 1 ít cash bác ơi

1 Likes

Tks bác. E cũng đang cầm khá đều 5 mã rồi :smiley:

1 Likes

Các em dệt may, gỗ…tăng đẹp quá

PAN vẫn đang tích luỹ

Đang đợi Bản Việt & SSI song kiếm hợp bích

Em này giờ RẺ NHẤT dòng blue thực phẩm, nông nghiệp

Mấy cản TA này nọ thì chỉ để tham khảo thôi
Thật chất vẫn là nội tại DN

PAN BV 41, TTCKVN giờ cp blue tốt, giá dưới bv thì chỉ còn mình PAN thôi

Tham khảo KDC

Cách đây mấy tháng anh CTCK và Vinacap định giá GDM 8x mà mình không tin…giờ GMD 8x và quay lại game PHT.

Anh Bản Việt định PAN 5x hợp lý cuối năm 2023…mà là theo định giá cuối 2023, chứ giờ định giá ngành thì chắc tầm 6x vì mấy tháng nay các em ngành này phi tốc váy

A.H SSI mà quay lại game tăng vốn cho PAN thì chắc em 5x-6x…còn bình thường thì kỳ vọng 4x!

CKVN lạ lắm
Các anh lớn VN cũng lạ lắm

Như PAN của a.H SSI …anh bỏ mặt để các đệ quánh kho long short li line uốn éo theo VNINDEX vì “ chưa set up lại game”. Như SSI có game tăng vốn là anh kéo ầm ầm trong thị trường bảo lửa sau khi sập nặng !

Phải có GAME các anh mới kéo tốc váy…dù a.H miệng luôn pr ủng hộ ngành nông nghiệp, thực phẩm, sx nhưng anh vẫn để PAN trôi sông vì PAN chưa có “ game”…lạ thế đó!

Hình như giờ trở thành “ truyền thống “ của CKVN rồi!

GMD đây!

Chắc PAN của a.H sẽ nối gót

A.H cho PAN phi chưa nhỉ?

Tham khảo lại ĐHCD PAN

1 Likes

Hồi hợp chờ đợi…hihi

1 Likes

PAN quá rẻ khi so sánh với các em cùng ngành

• KDC
  • MCH / MSN

Tính theo trung bình p/e & p/bv thì PAN giá 5x ( như BV khuyến nghị cuối năm 2023)

Cõn nếu tính theo trung bình ngành thỉ PAN giá cao hơn

PAN blue xịn xò mà đang RẺ một cách phi lý

Các em hàng nông nghiệp, thực phẩm phi tốc váy rồi

Cứ lựa chọn các em tốt, giá đang khá rẻ so với thị trường chung BUY & HOLD rồi đến lúc các em sẽ ĐIÊN lên phi tốc váy! Hihi

Mấy cái tranh Picasso chỉ để tham khảo để các anh quánh kho lướt lát trái phải chứ quan trọng nhất vẫn là nội tại doanh nghiệp, vĩ mô và dòng tiền.

Mình vẫn dự thị trường đang khởi động rồi tất cả các em đang nguội sẽ nóng hầm hập cho mà xem. Do vậy chọn hàng ngon, giá đang rẻ với mặt bằng chung , mua và đóng TK uống cafe, nghe nhạc! Hihi

Các anh lướt lát, quánh kho sẽ mất hàng rồi phải lao theo cover lại cho mà xem!

Các quý tới PE và P/B Của PAN còn rẻ nữa

ABT phát hành thêm cho anh NN , chắc là anh Nhật?

Các anh kéo cổ phiếu vận tải, dân FOMO đu theo và giờ media ầm ầm vụ cước cont.40ft tăng mạnh!

1/8 là Mỹ đánh thuế 100% nên hàng xe điện, pin mặt trời và thiết bị y tế đang tổng lực chạy đua sang Mỹ để bán hàng tồn kho đã sx ở TQ, những loại hàng này cồng kềnh , cần cont. 40ft , do vậy giá đẩy cao…nhưng sau khi áp lệnh 100% tax thì giá cont. 40ft lại như quả bóng căng to rồi nổ tung vì nhu cầu xuất cont.40ft giảm đột biến