PAN: X2... giá trị

PAN nay đẹp quá rồi. Các bác còn giữ chứ :smiley:

1 Likes

chưa kịp cơ cấu thì nay em nó chạy mất rồi. chúc mừng ae trên tàu nhé. Q2 này nghe đâu ổn

2 Likes

Ổn thì múc thôi bác. Vài % ăn thua gì nếu đã xác định e nó ngon

1 Likes

còn giữ Pan ko các bác ? thằng Lùn nó đánh bựa vãi 2 năm nay cứ kéo mạnh 1 phiên vượt đỉnh xong đạp xuống luôn

1 Likes

Mình vẫn hold và giờ lỗ rồi bác.

Các anh nhà PAN đánh đấm kho 2 chiều, khó quá

Nhìn PAN vậy mà giá này …anh H ơi là anh H !

CKVN buồn quá, lái cứ mang kho ra đánh long short liền tay!
Cổ tốt như cổ xấu …tất cả đều giống như RÁC!

Thế này thì còn AI mà đầu tư nữa chứ?

Cổ phiếu tốt xấu gì cũng lao dốc như sắp phá sản hết! Buồn ghê

Ví dụ như PAN là một điểm hình, lên thì nhích từng tí, mất cực nhiều thời gian mới tăng được 3%, 5% …nhưng xuống thì lao dốc cực nhanh từ 25.5 về 22, - 15% trong ba nốt nhạc

Chỉ cần nhìn Anh B.IT vua ảo mà từ 18k phi lên 76k giờ 66 khỏi nhìn chi xa vời thì thấy ngay “ ĐỘ RÁC “ của TTCKVN:

Cổ phiếu TỐT XẤU cũng như RÁC vì các anh chỉ thích quánh lô,quánh kho để vặt lông ăn tiền.

Thị trường không gẫy thì các anh tao hiệu ứng bằng chim lợn vang trời trên media rồi anh cố giắng vác kho ra tháo để ăn đầu short, đập gẫy thị trường

ĐỂ TẤT CẢ BIẾN THÀNH RÁC HẾT DƯỚI BÀN TAY CỦA CÁC ANH

ttck thì như rác rồi nhưng tùy cổ phiếu, thằng Lùn nó khắm thì đợt tt tốt nó vẫn giết đấy thôi PAn thì bo cung nhưng éo chịu kéo

Tháo kho táng xuống chứ kéo gì bác ơi

Lên thì lí nhí, thị trường uptrend kéo li line, vừa kéo vừa lướt để ăn line… thị trường chỉnh thì tháo kho cho lao dốc như RÁC!

thằng Lùn nó khắm nên ae chạy hết, lúc nó kéo thì chắc x2

Nhích mông không nổi, a.H để đệ quánh kho lướt li line nên độ ỳ cực cao mà khi lao dốc thì không thua ai cả…buồn ghê luôn bác ơi!

có khi lúc đi lên rồi làm mấy cấy break là Lùn nó xả hàng rồi, h đạp luôn làm vòng mới :))

1 Likes

Khối lương GD thấp thế mà xả gì bác ơi,
Anh lái lướt thì đúng hơn

hang bo cung đâu có nh trôi nổi đâu bác

1 Likes

nó cũng đâu cần xả hết, thấy ko kéo dc thì xả 1 phần rồi lại gom tiếp chứ, vol nhỏ nên cũng khó gom mà

Ok bác!

Lái PAN lướt kho kinh quá, tk khoai tây sùng cũng lướt luôn!
Lướt lát quá nên cổ phiếu có độ ỳ cao, lên thì chậm …mà các anh “ ép cover “ thì cực nhanh , đánh đấm như hàng RÁC .

Không biết bao giờ các anh mới cho PAN lột xác thật sự?
Ngày trước PAN sóng sánh đẹp và up đẹp …nhưng từ ngày dừng GAME tằng vốn thì PAN như người mất hồn.

CKVN chắc phải có GAME thì cổ phiếu mới có HỒN?
Không game thì CƠ BẢN = RÁC nhỉ? Chán TTCKVN quá luôn

1 Likes

https://vietstock.vn/2024/08/pan-group-tu-tam-nhin-ty-do-den-su-menh-nang-tam-nong-nghiep-viet-737-1217419.htm

Kỳ vọng PAN up lại cùng FMC! Hihi

1 Likes