PDR: Soi lệnh mua/bán mỗi ngày

Dã man quá ,uy tín

Kéo atc từ sàn lên xanh

1 Likes

Ko uổng công mình đọc từng cmt của chủ thớt. Sáng mua giá gần sàn. 5 sao cho chủ thớt nhé

1 Likes

Ảo vl

Khủng khiếp luôn

1 Likes

hay thiệt sự

Chúc mừng các bác nhá hihi. Nay soi lệnh thì quá rõ ràng rồi nói nhiều chi nữa nhỉ?

1. Lái + tay to kê lệnh mua sàn hơn 10 triệu cổ. Cách họ mua rất từ tốn, ko bao giờ dư mua cao hơn 1 triệu cổ để thúc đẩy nhỏ lẻ bán giá sàn cho họ gom

2. Sau khi gom đủ hàng, kéo thốc ATC từ 14.45 lên 15.8 trong ATC. ATC gom thêm 2.8 triệu cổ của nhỏ lẻ và chấp nhận gom giá xanh luôn.

=> Ngày mai sẽ khó có giá dưới 15 trở lại. Đáy sẽ quanh 15.2 - 15.3 tùy tình hình rung lắc thị trường nhưng chắc chắn kết phiên sẽ quanh 15.8 trở lên nhá

3 Likes

Target pdr đợt này bn bác Lilly.

E để ý thấy khoẻ mà thấy cuối phiên vẫn sàn nên chưa mua

Quanh 20 nhé em gái

Ông Đoàn Viết Đại Từ - Thành viên HĐQT độc lập PDR - đăng ký mua vào 850,000 cổ phiếu.

https://www.phatdat.com.vn/wp-content/uploads/2022/12/DK-PDR-DVDT-cong-bo.pdf

Cùng soi lệnh nào

Topic hay bác ơi.
Em chỉ nghĩ thế này,
Về “vĩ mô”, do biến cố mà vừa rồi chủ tịch bất đắc dĩ phải “phát quà”, trong khi DN thì vẫn ổn (quỹ đất vàng trung tâm, mua lại TP trước hạn, lãnh đạo và nội bộ đăng kí mua nâng tỷ lệ sở hữu …) không lẽ AE lại từ chối?

Về giá thì đã giảm quá sâu, về kỹ thuật thì đã tạo xong đáy 2.

1 Likes

Tím lịm, quá mạnh quá uy tín

ok bác cho em mượn cái hình nhé

1 Likes

PDR: Soi lệnh phiên sáng 8/12

Tổng số lượng lệnh: 2,900
Volume: 7.5 triệu cp
Giá trị khớp: 122 tỷ

Điểm bất thường là tầm 9h20 bỗng dưng có 1 lệnh 2 triệu cổ xả từ giá 16.4 xuống 14.6??
Đây dường như là lệnh giải chấp của CTCK, chứ chả có thằng điên nào ra hàng theo kiểu này cả.
=? Lượng hàng này đều bị hấp thụ mạnh bởi lực cầu chờ sẵn, và nhất là ko khớp giá sàn nhé các bác. Hàm ý là gì? Là lực cầu tay to + tay nhỏ + toàn thị trường luôn chực chờ rất lớn.

Yên tâm chiều này nếu ko đóng trần thì cũng trên 16.5 là chắc cú

2 Likes

PDR sức khỏe tốt hơn NVL

2 Likes

đúng bác, nhưng NVL giá này cũng ngon. Cả 2 em đều có dư địa tăng 50% từ giá đáy!

1 Likes

Pdr sao rồi bác

Đang giảm nhẹ theo thị trường, để ý thì lực bán ko quá quyết liệt chỉ tầm 10k- 20k và nếu lệnh bán có lớn thì cũng là lệnh treo chứ ko bán thẳng xuống, nói chung vận động nhẹ nhàng theo thị trường. Em vẫn cho rằng với xung lực cung cầu của PDR thì sẽ đóng cửa trần hoặc vượt 16.5, nhưng cũng tùy lái nó có kéo ATC như hôm qua nữa ko

1 Likes