Penny chuẩn bị vào sóng ? Kính mời các bác đề cử hàng x2 x3

KMR

4 Likes

Hệ thống của em nó phát hiện ra các mã đó các bác.

4 Likes

Trong mấy mã này không biết mã nào sẽ phải giải trình vì tăng 5 phiên CE

3 Likes

https://vietstock.vn/2022/05/fit-consumer-muon-nang-so-huu-tai-vkd-739-967248.htm

1 Likes

Theo quan điểm cá nhân của em thị trường gần đến 1300- 1320 điểm .Nhiều cty CK hô hào sẽ chỉnh và hô hào chốt lãi .Em thì ngược lại vẫn để lãi chạy :running_man::running_man::running_man:
AE ai chưa lên tàu có thể cân nhắc những phiên chỉnh mạnh lên tàu .E đang nhìn thấy cửa thị trường rất sáng có thể vượt đỉnh cũ trong quý 3.Chúng ta không chế tốt dịch bệnh, kinh kế đang dần ổn định và phát triển , lạm phát kìm chế mức vừa phải.THỊ trường sắp tới sẽ có 1 con sóng kha khá …HY VỌNG Sớm được nâng hạng .KMR - KMR - KMR của em chạy rất êm không rung lắc kỳ vọng về mệnh thời gian gần . :two_hearts:

5 Likes

Bổ sung thêm VHG

Để hiểu rõ các ký hiệu trên biểu đồ vui lòng xem ở đây:

2 Likes
3 Likes
3 Likes
3 Likes

Hôm nay sẽ có phiên tăng điểm thứ 6 ? Các bác đang định múc thêm các bác có mã nào thơm đề cử em phát nào .

1 Likes

VC7, V21 bác nhé

1 Likes

Ok bác sẽ theo dõi :ok_hand::ok_hand::ok_hand:

1 Likes

KMR nay e lên tàu giá 6.05 :see_no_evil::see_no_evil::see_no_evil:

Mời các Bác dùng đòn bẩy để ăn bằng lần ạ!
Em cho vay tiền mua tất cả các mã chứng khoán cơ sở trên 3 sàn giao dịch, tỷ lệ siêu cao, 1:5 1:6
LH: 0981.231.081

1 Likes

Không hiếu KMR đánh thế nào nay mua giá 6.05 được ít :yum::yum::yum:

2 Likes

Bia nào các bác HQC của em lại CE rồi​:beer::beer::cloud_with_rain:

1 Likes

KMR chuyển bị lại tiếp tục hành trình về mệnh giá. Dự là đã chỉnh nhẹ phiên sáng , hy vọng phiên chiều em nó phải tỏa sáng

2 Likes

penny thì cứ JVC y tế mãi đỉnh nhẻ ae

chuẩn jvc chạy không lệch đâu được

VTV sắp vào pha nhé ae :slight_smile:

1 Likes