PET - Hàng cô đặc: khủng long tương lai phiên bản DGW & FRT

, ,

hôm nay sẽ có phim hay

nay ASM, PET nhóm bán lẻ lên hương ấm rồi, chia buồn cho ai đã mất hàng từ hôm qua

image

image

hôm nay PET có lực mua kéo lên và tím CE một cách bất ngờ, kkkk

nước ngoài còn mua vào cùng play game thì còn gì nữa đâu mà khóc với sầu

1 Likes

PET mai e vào còn kịp k ah?

PET vừa vượt đỉnh khá tốt và đóng cửa phiên tăng trần CE giá 67.3 với lực cung yếu (do cổ đông cô đặc và nội tại cty kinh doanh tốt), xem link cafef có phân tích ở bình luận trên vào ngày 28/03/2022 nhé, đang vùng chân sóng 3, mục tiêu 7x sắp đạt và tiếp tục là ngưỡng kỳ vòng 12x.

1 Likes

Lưu ý: NHẮM KHÁCH QUAN VÀ KHỎI BỊ MANG TIẾNG LÀ LÙA GÀ, mình không khuyến nghị mua bán, chỉ gửi link báo mạng chính thống cho mọi người tham khảo và cho người cần quan tâm PET và tự chịu trách nhiệm việc mua bán của mình cho công tâm nhé

1 Likes

Đầu tư lãi không nói chứ lỗ thì sẽ có người nói mình lùa gà thì tội mình quá, kkkk

1 Likes

Báo cáo hợp nhất công ty mẹ năm 2021 đạt 311 tỷ, so với năm 2020 là 140 tỷ, tăng 171 tỷ tương đương 222%

Chịu, coi như mình ko có duyên với nó. Đúng lúc cao điểm các mã khác chạy thì nó cắm đầu

Cũng tiếc cho anh thật, ngày 18/3 giá 51.5 là đáy mà anh thấy topic và bình luận nhưng không mua, nay PET nó phi lên và tím trắng bên bán luôn mà không giữ được em nó, kkk.

tình hình đang hay đó, chờ xem phim ATC nhé

Mai pet đỏ k đây

giá tăng liên tục thì chỉnh tí là chuyện bình thường mà, chỉnh mạnh là cơ hội mua, hàng cô đặc không bị xả hàng thì chỉ cần đẩy mạnh 1-2 phiên là có lãi thôi, kkk

phiên hôm qua lúc giá 68~69 là ngày nước ngoài gom hàng nhiều thì có gì phải sợ chỉnh nhẹ

về 4x làm ván mới nhỉ :expressionless: