**[Phân tích chuyên sâu]: CEO - Tiềm năng dự án SONASEA VÂN ĐỒN. CHỜ NGÀY BÙNG NỔ**

Mình chưa từng phân tích mã này trước đây. Và tài khoản này mình của mới lập để chia sẻ FA với cộng đồng NĐT gần đây thôi. Mình chưa từng chia sẻ về cổ phiếu này như bạn nói.

3 Likes

ủa nhầm… Bạn đang nói về người khác chứ k phải nói về mình nhỉ… Sr bạn nhiều

3 Likes

Cũng có khả năng lắm, vẫn còn cơ hội về 1x

Chỉ cần có ngày chốt là nó lao vun vút thôi.

chưa có tin tốt cho BĐS thì còn khó chạy lắm

1 Likes

Này mình phân tích giá trị doanh nghiệp… vị thế dài hạn ấy bạn. Mình tham khảo hiểu doanh nghiệp và kỳ vọng tiềm năng trong tương lai bạn nhé

2 Likes

CEO đã có Nghị quyết HDQT về phát hành thêm và đang nộp UBCK để được cấp phép.

Bây giờ ai có CEO lo mà bán đi, cắt lỗ mạnh dạn. Chứ đợi UBCK cấp phép rồi cty họ chốt ngày hưởng quyền là lại đạp lên nhau mà chạy đó.

Không ai muốn lăn chốt đâu, vì:

1. Giá sau chốt bị điều chỉnh quá nhiều (do tỷ lệ 1:1 giá 10k), mất ngay mớ tiền.

2. Phải xoay tiền đóng mua pht, bị chôn vốn rất lâu, tầm 3 tháng.

3. Nguy cơ hàng pht về bị lỗ luôn.

Hãy mạnh dạn cắt lỗ rồi tìm hàng có thiên thời mà chơi.

2 Likes

phan tich chuyen nghiep cua nguoi chua gom du hang kaka

1 Likes

Gom hàng để làm gì, để bị lỗ và chôn vốn lâu à.

Ông thấy ngon thì múc thêm nhiều vào. :grin:

1 Likes

đúng là có tiềm năng và có rủi ro. Rủi khi khi phát hành, nhưng dự án Vân Đồn thì tiềm năng. Vậy chờ thời điểm thích hợp rồi mua

2 Likes

Hợp lý

2 Likes

Có video flycam cho toàn bộ đảo vân đồn mới nhất ko bạn?

1 Likes

Có bạn… Cái này mình sưu tầm được… Để mình gửi lên bạn tham khảo nhé

2 Likes

Link youtube đây bạn:SONASEA VÂN ĐỒN - Tiến độ dự án tháng 9 - YouTube

2 Likes

Giá cp này thì phát hành chết nhà đầu tư đấy.kte thế giới đag tiêu cực.vn ko trụ dc lâu đâu.

1 Likes

Như những gì đã nói trong bài phân tích chuyên sâu mã cổ phiếu CEO được SimpleInvest đăng tải vào ngày 16/09/2022. SimpleInvest đã đánh giá rất sớm về tiềm năng của CEO khi nhìn vào những điểm nhấn đầu tư nổi bật của doanh nghiệp này từ cuối quý 3/2022. Và đúng như SimpleInvest phân tích chuyên sâu để đánh giá, CEO đã có đột phá rất lớn trong kết quả kinh doanh quý 4/2022 bất chấp thị trường BĐS 2022 vô cùng ảm đạm

Bạn nhìn nhận lại xem có lởm không. Mình phân tích cổ phiếu cho năm 2022 và dự phóng DN sẽ book lợi nhuận của dự án Vân Đồn này cho quý 4/2022. Đúng như mình đã nhận định bạn nhé, DN book lợi nhuận tạo nên kết quả KD đột biến, trở thành siêu cổ của nhóm BĐS

CEO book lợi nhuận dự án Vân Đồn cho quý 4, đúng như mình đã phân tích. Nếu bạn theo đuổi mã cổ phiếu này thì đã sở hữu 1 siêu cổ BĐS bất chấp thị trường BĐS khó khăn rồi

quá chuẩn luôn, CEO book lợi nhuận dự án Vân Đồn cho quý 4 đấy bạn, cp chạy. Quan trọng vẫn là thời điểm và nhìn ra được câu chuyện dài hạn của nó

năm nay CEO lên đến đâu ace ơi

Hỗ trợ tư vấn: 0327.612.227 (za.lo Lê Tấn)