Phân tích cổ phiếu GIL - Vụ kiện amazon 280tr USD

Cứ từ từ, giờ đang chân sóng nên các ngành sẽ được kéo lần lượt thôi, T+ giờ nên quan tâm dòng CK, điện, … từ từ sẽ đến dòng xk, ngân hàng, … nhưng giờ lại là cơ hội tích sản các dòng trên đối với các bác dầu tư dài, đừng nhìn chỉ số vì cổ NH cần tích lũy thêm nên không tăng mạnh ngay được đâu nhưng cũng không thể chỉnh nhiều nữa, chọn những cổ chưa tăng nhiều mà có các câu chuyện riêng ở tương lai mà múc, cơ hội múc giá tốt còn đến tháng 7 này thôi nhé

1 Likes

lùa gà

GIL đang giao dịch trong một cái hộp, thị trường break biết đâu nó cũng break. Tuy nhiên giai đoạn này em đang cầm HHV với MBS và CEO. Tạm thời để GIL ở danh mục theo dõi

Đoạn này em tập trung vào Đầu tư công hơn. Anh chị có thể tham khảo LCG thay cho GIL nha

Mất hàng GIL rồi

1 Likes

Nái đánh ác quá, các bác buông thì nó kéo, mong bác lùa gà làm trong GIL (như bác ấy nói) đừng vào lại GIL để e ấy yên chứ vì vài đồng mà nay nói gà mai nói vịt thất Đức lắm

mới xuất hàng mới, thu tiền về dự Q2 báo dương

1 Likes

Em chót bet đầu tư công đoạn này rồi, tạm thời chia tay GIL. Không thể mua hết được

còn nguyên

đang chạy trước tin báo cáo quý 2 dương do doanh thu từ KH mới các bác ạ

1 Likes

có thông tin về KH mới ko bác

đơn hàng tryal 10tr USD nhé, đã giao hàng từ Q2 và bắt đầu có doanh thu, hàng may cho KH lắp vào khung sắt dùng outdoor nhé

Bán là mất hàng nhỉ

Chuẩn bị xuất hiện nền 3

Đã break