Phân tích cổ phiếu SIP: Cú huých từ việc mua cp quỹ và chuyển niêm yết. Lợi thế từ quỹ đất lớn, mô hình kinh doanh khác biệt

Nó từng tăng phi mã đó

Ceo cũng từng x10 đấy, rõ ràng nó rất tốt nhưng đừng ảo tưởng là nó phải tăng như này như kia, 2 năm cổ đông Sip suy thận suy tim cả rồi ace ạ.

1 Likes

Game cũng đã sắp thực hiện cứ chờ xem, đợi được 2 năm rồi đợi nốt 2 tháng có sao////

Bạn còn gáy khắp các diễn đàn thì nó còn lâu mới lên, mình cũng có 1 ít nhưng mình keconmeno rồi. Còn chúc các bác sớm đạt target

1 Likes

Giải trí tý, không cần căng thẳng đâu… :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes:

Khả năng 2025 :)) cầm hàng đầu tư lúc vni cho ăn ko đc ăn còn vni gãy thì đu cờ mờ nờ đỉnh, cũng có chút hương vị ớt

1 Likes

Tạm thời sắp ra BCTC quý 3 và 2 game chuẩn bị thực hiện, xong thì mới tính tiếp chứ đầu tư chẳng có gì là không có rủi ro. :sweat_smile:

Bác có vẻ cuồng nó quá nhỉ, 2 năm qua cổ đông nó há mỏ cả đấy khi tài sản mọi người x bằng lần. Đợt này ko có game thì có giá 7x

Hơ hơ mới vào lên không biết, đang kẹp :stuck_out_tongue_closed_eyes:. Vào từ hồi 100 rồi đập lên đập xuống thấy cũng thú vị nên theo dõi. Chưa ăn uống được gì. Khi đọc có bc có khoản doanh thu chưa thực hiện khủng, khoản này nền tảng không đếm cua…

:)) bao giờ bác ra nhớ hú ae nhé, chủ tịch nọ đu đỉnh làm rúc theo 20k, chán

Nay thanh khoản tăng mà giá k tắng thì các bác cứ cẩn thận. :joy:

1 Likes

Con này nó thế :rofl:

Si văn đa nhất làng chứng

Nay có vẻ hot :money_mouth_face:

Cây vol to trà bá mà k thấy tăng ít nào nhể :joy:

Công nhận ca này khoai, lái lởm :crazy_face:

Cầm giá tb 135 mà méo biết bao giờ thấy mặt giờ các đồng chí ạ. Nào là cpq nào là chuyển sàn rồi tập đoàn thoái vốn, bánh vẽ thì đầy mỏ còn thị giá thì giảm sml

Thật giả giả thật

Đè sớm thế

Bán mất mọe mấy k rồi, bị nó lừa r