Phân tích cổ phiếu SIP: Cú huých từ việc mua cp quỹ và chuyển niêm yết. Lợi thế từ quỹ đất lớn, mô hình kinh doanh khác biệt

Sao toàn mấy nick mới lập vào píc này nhỉ? Có ý đồ gì à :joy:

Tui bên F3 1 9 mới biết F247 nên qua đây

Nay chốt phiên lại mấy % ngon

Giá ở vùng này e không nghĩ là lái đã gom trước được đên 2 triệu cp để bán có lời đâu bác, phương án khả dĩ nhất cho lái là cứ sang tay lô giá cao cho cp quỹ sau đó đè gom lại trên thị trường, như hôm rồi bán đầu phiên đc 128, rồi mua lại dưới 120 là lái cũng ăn được cả mớ rồi. Như vậy trữ cả hàng lẫn tiền và quay đc 10 vòng là kiếm cũng không ít :smiley: Em thì vẫn tin đến cuối cùng thì số lượng trôi nổi cũng phải cạn bớt thôi

trao đổi thảo luận xem tình hình thế nào thôi mà bác, xem cuối cùng cp có đáng để mình hold hay cut cho khỏe trong cái tt bão bùng này :slight_smile: giả sử có hô hào gì mà bác thấy không hợp lý thì cứ phản biện để mọi người thêm góc nhìn đa chiều

Mấy anh đánh có chưa đầy 2000 cổ bay 12 giá :)) vô địch thiên hạ

1200 cổ bay gần 12 giá, lạy hồn lái lợn

Game gủng các anh vẽ ra rồi cho cổ đông sml cả

Lãnh đạo mafia

Chiều hồi

Tím rồi ae ơi, dư tím 50k cổ

Nát bi

1 Likes

Đờ bờ rờ rờ thật sự, ko cho cổ đông cháo mà húp

1 Likes

Lái lợn đánh bẩn vl

Nhìn phiên hôm nay thì khả năng kịch bản của bác đúng, lái vừa gom giá rẻ rùi lại bán cho cty giá cao. Quả thật trên tt này quá khắc nhiệt, k từ 1 thủ đoạn nào cả. Thế này ae nhỏ lẻ chỉ có mốc mồm thôi chứ mong chờ gì nữa…hazzz

Các bác cho e hỏi mấy anh lái làm cái gì ấy nhỉ? Thiếu bn hàng bảo em em nôn ra cho nè

Nó đang gom nhỏ lẻ đó trước thanh khoản kém giờ mượn việc xúc quỹ nó cũng xúc theo

Tự doanh dã như phá mả, ko gượng được bác ạ

Nay bán xong, thấy xuống quyết liệt