Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

ROS đỏ r bác ơi, HNG sàn

1 Likes

Quả cii nhìn không ra tiếc thật.

1 Likes

ad cho em hỏi con VCT có nên mua vào không ạ

1 Likes

Ad toàn mã ngon. HQC thứ hai canh mua 7.7, 7.6 ad nhỉ? Vol tăng giá giảm có tèo k ad.
Hôm nay HQC vol 50 triệu giống DLG trước kia quá ad nhưng nó chỉ dám bán sàn cuối phiên mà còn dư mua sàn.

2 Likes

Quan điểm t là nếu giá vồn thấp thì cứ giữ. Hag đã có nhiều nhịp điều chỉnh trong phiên rồi. Áp lực xả là k cao. Các kỳ vọng còn nguyên đó. Nhiều ông ăn non bán cả rồi. Giờ chỉ có mấy ông t+ mà ở VN thì các bác biết rồi, gồng lỗ dễ hơn gồng lãi. Mây ông gồng kinh lắm. Các anh lại bán vào cuối phiên biết rõ lượng mua k cao mà chất 1 núi thế, e rằng thứ 2 lại như chưa hề có cuộc chia ly

3 Likes

HAG BÁC CÒN ÔM GIỎI THIỆT, EM LÃI 20% ĐÃ CHỐT MẤT TIÊU RÙI. CÒN MỖI CON LSS,HAI,STB :sweat_smile:

2 Likes

Em nghĩ SBS tuần sau bay rồi bác. Tuần sau khả năng bank chứng bay là rất cao.

2 Likes

Tôi không hiểu sao cứ quanh quẩn chị HAI có lời không chốt. Dở quá

1 Likes

bavcs có múc KLF hok. nay e vào bị tát xanh mặt lun rồi.đâu quá

3 Likes

Tôi bán 2/3 giá 9.2 còn một phần đặt 8.9 hủy k thì bán đc rồi. Chị HAI k bán 8.7x tôi vẫn giữ đây, họ FLC chắc k sao đâu chưa vượt mệnh lo gì chỉ ngắn hạn hơi khó chịu thôi.

3 Likes

Bác Oceanfutureman cho em xin đánh giá mã PWA với ạ.

1 Likes

rình mò nó lên 10 mà nay vào xớm quá anh

2 Likes

Phân tích giúp con HQC với Ad

1 Likes

bác chủ pic phân tích ở trên ấy ! bác kéo lên là thấy

1 Likes

Em đang giữ hag giá 8. Hôm nay mua thêm 1 ít 12.15. mong bác nghiên cứu phân tích giúp em con này, nó còn hơi để đi lên nữa ko bác?

1 Likes

Mong bác cho e xin ít nhận định về LIG ạ. E cám ơn bác

1 Likes

Con MTG nhờ bác tư vấn

1 Likes

Nhờ bác tư vấn con PVD với ạ. Cảm ơn bác

1 Likes

Bác Ocean xem dùm con CDO mãi k vượt 8.x nổi bác. E mới vào con gex, bce đánh giá dùm vô sóng tăng chưa bác

1 Likes

Bác Ocean xem giúp em con PXT với ạ. Nay em mới vào lại giá 7.1. Sáng giá 6.5 thì lại ko vào. Huu

1 Likes