Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

thấy bác vừa cmt bên pic của L14 rồi ạ. nhìn e nó đẹp thật nhưng không phải F0 nào cũng có đủ khả năng mua :))))

1 Likes

GTN ạ

1 Likes

cách tìm ntn bác ơi? e k biết tìm ntn ý, mấy lần thử mà k dc

1 Likes

1 Likes

đây nhé bác. vì em cũng F0 cũng chưa biết nhìn chart nên e hay lượn lờ qua các pic của những bác cao thủ khác rồi đọc tàu ngầm thôi ạ.

3 Likes

Huhuhu bác cũng ôm e NED à, e ý lình xình mãi chả có biến chuyển gì, giờ chỉ mong sao đc như e POW có cơ hội đi lên thôi

1 Likes

Vâng bác , kiểu chart đang tích luỹ lình xình

1 Likes

VCT cp upcom bị hạn chế giao dịch đã tăng nóng và đang trong vùng target trung hạn 10 x-12.x nên có thể chỉnh kha khá. Vùng hỗ trợ tích lũy VCT nếu chỉnh khá trong nhịp này là 7.x-8.x

5 Likes

Có thể canh mua lại HQC vùng giá 7.2x-7.9x, Đây là vùng hỗ trợ tích lũy HQC trong nhịp chỉnh này.

11 Likes

PWA đang sideway tích lũy trong vùng hỗ trợ tích lũy 13.5x-15.5x sau nhịp chỉnh từ vùng target trung hạn 18.x-20.x
Target dài hạn PWA là 26.x-28.x

4 Likes

Bác đánh giá sao về HAG tuần tới, sau khi có 1 phiên sàn hôm T6? Liệu xu hướng bán tháo có diễn ra.
Cám ơn bác

1 Likes

HQC đã vượt đỉnh target ngắn hạn 7.1x thành công và đang trên đường lên vùng target trung hạn 12.x-14.x và rung lắc trong uptrend là bình thường. Vùng hỗ trợ tích lũy HQC trong nhịp rung lắc này là 7.2x-7.9x

4 Likes

Bác Ocean cho e xin nhận định HAG, thứ 2 có nên bán không ạ và vùng giá hỗ trợ đợt này là giá bao nhiêu. E cảm ơn bác !

1 Likes

DLG phiên thứ 6, sáng trần chiều giảm lại, bác ad nhận định thế nào ạ

1 Likes

HAG rơi vào nhịp chỉnh khi gần chạm target trung hạn 14.x-16.x
Vùng hỗ trợ tích lũy HAG trong nhịp chỉnh này là 9.0x-10.5x
Theo phân tích và tính toán của tôi thì tiềm năng triển vọng HAG còn tăng nữa còn rất lớn và rung lắc chỉnh là chuyện bình thường.
Target trung dài hạn HAG là 14.x-16.x và 22.x-24.x

14 Likes

HNG có gì khác HAG ko a .:blush:

1 Likes

Bác Ocean soi giúp e con HHS

1 Likes

LIG đang sideway trong vùng target ngắn hạn 16.x-18.x
Nếu có nhịp chỉnh xảy ra thì vùng hỗ tích lũy LIG là 13.5x-15.5x
Target trung dài hạn LIG là 24.x-26.x và 32.x-34.x

6 Likes

MTG đang sideway tích lũy trong vùng target ngắn hạn 7.x-8.x sau nhịp chỉnh từ vùng target trung hạn 12.x-14.x rồi sau đó hồi nhẹ lên 10.x
Target trung dài hạn MTG là 12.x-14.x và 18.x-20.x

3 Likes

PVD đang hồi sau nhịp giảm từ vùng target trung hạn 32.x-34.x về vùng hỗ trợ tích lũy 24.x-26.x
Target dài hạn PVD là 44.x-46.x

4 Likes