Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

Cám ơn bác, có sợ thủng về giá 10 ko ạ

1 Likes

Nếu có thủng thì hỗ trợ 12.x cứng hơn bê tông cốt kim cương nữa bác.

2 Likes

Cám ơn bác đã tư vấn

1 Likes

Dạ vâng em cám ơn bác đã cho e lời khuyên ạ, chúc bác và gia đình có sức khỏe tốt ạ

2 Likes

bác xem dùm tôi con DDV với bác

1 Likes

Yêu hay không yêu nói một lời cho xong

1 Likes

Scr 2x tiến lên thôi, con này cầm đến sang năm vẫn ngon

1 Likes

Scr hàng chất như nước cất, chờ gỡ pháp lý mấy dự án nữa thì ăn cả sang năm

1 Likes

DLG hôm nay đắt hàng như tôm tươi.

2 Likes

image

Cp DDV vượt qua khỏi tầm phân tích và đánh giá rồi bác. Giờ nó có thể lên 50k-60k-70k…100k…và cũng có thể bất ngờ sàn 10 phiên liên tiếp. Giờ mấy cp họ Louis không còn ai phân tích hay đánh giá được nữa bác ơi. Và cũng bảo đảm 100% nđt ( nằm ngoài nội bộ Louis) chắc ko ai còn nắm cp họ này nữa đâu.

1 Likes

Vượt 3.5 thành công thì lên test lại đỉnh củ 4.4x, khi nào vượt 4.5 thành công thì lên 5.x-6.x rồi chỉnh để thu gom tích lũy cho sóng tăng lên 7.x-8.x

1 Likes

image

SCR đã vượt 12 thành công thì lên 14.x-15.x, vượt 15 thành công thì lên 17.x-18.x

2 Likes

Nhờ ad phân tích cho con HVN với. Cảm ơn ạ

1 Likes

image

HVN về FA thì tiêu cực lắm rồi. Còn về TA thì sau khi hồi lên 30.x từ 22.x thì HVN đang điều chỉnh tích lũy thu gom trong vùng 24.x-26.x để chuẩn bị cho sóng tăng tiếp theo ( có thể sau 30/09) lên 32.x-35.x, khi nào vượt 35 thành công thì lên 42.x-44.x

2 Likes

DLG ko biết có như hôm nọ ko , tím phiên sau lại đỏ , DLG đợt này theo sóng blue hay sao ấy

1 Likes

SCR giờ còn mua được không các bác ơi?

1 Likes

Lệnh mua trần nhiều như quân nguyên, mai chắc lại tín thôi bạn

1 Likes

Cảm ơn bác nhé

Chào ad. Nay tôi mua lại DLG 3.43 ( hôm trc bán có 354 k bán đc 372 vì tham). Nay định bán HAI 4.4 mua DLG lúc 3.41 rồi thấy HAI xanh lại chần chừ. Bao lần như thế k đổi đc cp chạy mạnh hơn hihi.

1 Likes

DLG tích lũy đi ngang cũng gần 3 tháng rồi còn gì.

2 Likes