Phân tích dự đoán nhận định cổ phiếu Penny - Midcap (FLC FIT TSC HAI IDI ITA TTF DLG HCD BCG EVG ASM DRH HHS TCH TTB HID....) chuyên sâu

, , , , , , , , ,

Giờ FLC sao hả ad. Xin cho nhận xét ạ. Cám ơn

1 Likes

Cảm ơn bác

1 Likes

AMD giờ mua thấy ổn hơn HAI vì nó đi ngang giá 5 cũng gần chục ngày. Mà hai mã này hay đi song hành như HQC và DLG ad nhỉ.
ROS hôm trước tôi định đánh bạc đấy có khi nó lại là con hàng cờ bạc hạng nặng của họ nhà lèo.
HAI nay lệnh mua chủ động ngay từ ATO, k biết cục diện có thay đổi tẹo nào không.

1 Likes

Bác nhìn hộ em tth với ạ

1 Likes

Em cảm ơn

1 Likes

Nhanh chân lên tàu ACM, giá đồng tăng dựng đứng, trên sàn chỉ duy nhất ACM là cổ phiếu đồng :heart_eyes:

1 Likes

Chào bạn, nay HAI kiên cường chống chọi với một núi giá 4.6x, qua chắc sẽ nhẹ nhàng hơn nhỉ.

2 Likes

Giá đồng tăng dựng đứng, ACM vững vàng nha bác, ACM cổ phiếu đồng duy nhất trên sàn niêm yết, chiều ce

2 Likes

Tôi đánh giá AMD tiềm năng hơn HAI, cũng như tôi đã từng phân tích tiềm năng DLG cao hơn HQC.

1 Likes

TTH đang uptrend hướng lên vùng 6.x-7.0, nếu vượt 7.0 sẽ lên 8.x-10.x

1 Likes

Scr còn dự án ở Phú Quốc, đang thí điểm hộ chiếu vaccin mở cửa nên tiềm năng còn lên. Nói chung cứ có tài sản tốt thì nó sẽ về đúng giá trị

2 Likes

Penny có em: Sdd lái đè gom, a e thích thì gom e này!

1 Likes

tiếc khi ko mua SHA lúc 5.

1 Likes

TTB đang tạo nền tốt

1 Likes

Cái này thì mình ko bằng bác Ocean r :))) mình chỉ phân tích cp r giữ nó thôi, các giai đoạn thì mình nhìn theo chart phân tích theo TA, mà với dòng penny nói chung và dòng Q-index nói riêng ko thấy hợp lí lắm :smiley:
Nhưng cứ thử nhìn, ví dụ cái mốc về đích là mệnh giá thì xem trong hst xem con nào về trc :stuck_out_tongue:

3 Likes

Nay HAI kiên cường tại giá 4.6 sau khi atc kìa, KL khớp lệnh 8,052,60cp. Lái gom rùi lên tàu đc chưa các bác

1 Likes

Theo pt TA và dòng tiền thì SCR bắt đầu phiên mai có thể chốt được rồi. Không chỉnh về dưới 12.5 thì khó lên cao và bền.

3 Likes

Oải TTF quá

2 Likes

HAI vol tăng + giá tăng, chờ phiên break 5.0 vững chắc + vol tăng nữa thì xác định vào uptrend.

2 Likes

TTF về FA thì nát rồi. Về TA + tin tức thì vẫn chưa có gì tích cực. Nên TTF tiếp tục sideway tích lũy trong vùng 6.8x-7.3x thêm nhiều phiên nữa chờ cơ hội bứt phá.

1 Likes