Phân tích và thông tin về thị trường chứng khoán tuần 13-17/3

, , , , , , ,

DJI tạo đáy rồi, lên thôi, chấp chim lợn lấy DJI ra so :smiley:

Mai ae canh BĐS CK ATC nhá

Tăng lại r à bác kkk

5 Likes

Ý bác là ATC ,hay Ato

3 Likes

Chít chưa boss K. B vào pic ngta phá à? Thôi bảo trọng nhé. T tưởng b k vào pic ngta chọc nên nói vầy. :joy:

Nhiều gạo cội cũng vào chửi “ấy ơi” r, ko chỉ riêng j tui đâu , mà tui chỉ đặt nghi vấn,vấn đề của nội đứng thôi mà bác ấy ko dám rep kkk

3 Likes

dji chuẩn bị nhảy vực đấy. Cứ canh dji mà đánh đi.

1 Likes

Có bác đọc xog bài phốt của bác kia còn tưởng nhầm ng , nghĩ là bác tuan lễ nên vào thẳng pic nói cho trực diện luôn kkk

4 Likes

Chịu ko nổi phải vào xem r chứ j kkk

3 Likes

Th đó đúng là tấu hề thật ad ạ, DJ đang tăng hơn 300đ, chắc mai trả điểm ps

1 Likes

3 Likes

Chỉ số tài chính nói chung tăng hơn 2% khi một nhóm các ngân hàng lớn ở Phố Wall bao gồm Goldman Sachs, Morgan Stanley, JPMorgan Chase, Citigroup và các ngân hàng khác bơm hàng tỷ đô la tiền gửi vào ngân hàng đang có vấn đề. Ngân hàng First Republic tăng 10%.

Bank of America, Citigroup, JPMorgan Chase và Wells Fargo cho biết họ sẽ bơm 5 tỷ đô la mỗi khoản tiền gửi không có bảo hiểm vào First Republic Bank. Goldman Sachs và Morgan Stanley mỗi người gửi một khoản tiền gửi không được bảo hiểm trị giá 2,5 tỷ đô la, và BNY Mellon, PNC Bank, State Street, Truist và U.S. Bank đã gửi một khoản tiền gửi không được bảo hiểm là 1 tỷ đô la, với tổng số tiền gửi từ mười một ngân hàng là 30 tỷ đô la.

Ngân hàng Quốc gia Thụy Sĩ, cho Credit Suisse vay tới 54 tỷ USD để tăng cường thanh khoản. Gã khổng lồ ngân hàng Thụy Sĩ đã gặp khó khăn một ngày trước đó khi cổ đông lớn nhất của nó là Ngân hàng Quốc gia Saudi cho biết họ sẽ không thể cung cấp thêm vốn cho ngân hàng.

Sự bình tĩnh tương đối (lợi suất trái phiếu bật tăng trở lại) trong lĩnh vực ngân hàng sau nhiều ngày hỗn loạn đã khôi phục lại phần nào. Cần quan sát các diễn biến tiếp theo.

Về mức nâng lãi suất của FED sắp tới thì giới đầu tư và chuyên gia kỳ vọng là 0.25

3 Likes

3 Likes

con gái chủ tịch NVL chỉ mua 1 nửa số cp đã đăng ký

3 Likes

nay ai húng dễ đu đỉnh về cắt lỗ lắm

tâm trạng nđt mỗi ngày mỗi khác nhỉ, hôm nay có tiêu cực nhưng qua mai sẽ tích cực ngay

3 Likes

tôi thì đang 50 cash 50 cổ, để xem có break khỏi kênh giảm ngắn hạn không đã rồi hành động tiếp

4 Likes

giờ đang trong tâm thế rình mồi, tìm kiếm dòng mạnh của thị trường

3 Likes

Canh mua đỏ hoặc giá thấp nhất trong phiên, fomo mua xanh vị thế ko đẹp, xu hướng lên vượt 1100 là chắc rồi.
Phái sinh còn biến động nên nó ảnh hưởng cơ sở, kiểu j cũng có giá ngon.

Mấy con gà non nhỏ lẻ it tiền thì lúc nào chả lỗ. Nếu có lãi ăn dc mấy đồng đâu lại trả lại cho tt

pic này trong ngày hôm nay là hết hạn rồi

3 Likes