Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Như ý a luôn nhé, mai đầu phiên e nghĩ vẫn xanh, giữa và cuối phiên nó đỏ chút rồi chốt phiên chỉ số sẽ đep, k đẹp k có tiền

1 Likes

Em thấy ngưỡng 1400 sẽ là kháng cự tâm lý để chỉnh xuống ạ. Bác đi chợ thấy hàng nào tốt chia sẻ bà con với ạ

2 Likes

Tuyệt vời bác @jean. Có bác giúp đỡ ae dù chưa về bờ cũng đỡ hẳn. :slight_smile:

2 Likes

2 tháng mà thành tích được như bác là có căn cơ đấy :heart_eyes:
Mình mệnh Kim thì ôm thêm con gì bác nhỉ???

3 Likes

E mệnh kim e ôm flc với ros này bác :cold_face::cold_face::cold_face:

3 Likes

Vậy là mình phải thay đổi lại cách đầu tư cho hợp phong thủy rồi :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Em mệnh hoả đầu tư gì thì hợp mệnh đây chị :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Hay đọc ptich của c, nhưng k ưng c cứ xoá bình luận suốt nhé, 1 bụng sách k cho ai đọc

2 Likes

Phiên mai ai cũng bảo là đạp T3 nhưng cá nhân e cho rằng ko như vậy. Vì đạp thì phải có hàng giá rẻ bắt đáy để chốt, nhưng mấy hôm tụt mạnh vừa rồi thanh khoản rất nhỏ. Bà con đu đỉnh nhiều, mua giá đáy rất ít. Nên e cho rằng mai vẫn sw hoặc xanh nhẹ, khả năng xanh nhẹ cao hơn vì nhiều người cũng đang đợi ngày mai để vào hàng.
Sau hôm nay e ko những đã lên bờ 1 đoạn khá, mà chỉ cần 2 cây CE nữa là lấy lại toàn bộ lãi của 2022, may quá!

4 Likes

E học đc của c cả cách trườn bò r :laughing:

1 Likes

Mấy năm nay cũng như c nói nhưng có vẻ ng còn nhiều mỡ nên chưa linh hoạt được, c dạy chí phải, e đi đăng ký 2 bộ môn “ thiền “ cho tĩnh tâm với gym cho khoẻ khoắn linh hoạt đây :grinning:

2 Likes

Vâng sáng em có mua tí teo rồi. Nãy giờ em cứ ra vào load sợ chị rep xong xoá em chưa kịp đọc :kissing_heart:

Có lúc do bản thân có phần bảo thủ trong tư tưởng chị à, gõ vào tai phải là “ k mua, bán đi, ngồi im “, nhưng tai trái lại bảo “ mua đi, bắt đáy “ phải luyện bộ môn nghe băng 2 tai, nhìn bằng 2 mắt r.
Chúc c chiều vv nhé.

3 Likes

Nằm lòng rồi ạ. :bowing_man:

Cụ @Jean ơi, cho nhận xét cổ bds phiên mai tn cụ?

2 Likes

Em chào các bác. Xin phép bác chủ nhà , em là thành viên mới fl bác từ khi còn ở nhà cũ . Nay sang nhà mới xin phép bác chủ cho em vào học hỏi cùng nhé.

6 Likes

Thanh khoản thấp 1 phần cũng là lý do các “chuyên gia” ra rả hô TT rơi vào downtrend nên đứng ngoài, các bốc cờ, rum riếc hô cắt đúng bẹn vẫn duy ý chí hô F0 đứng ngoài…
Nếu Cá mập muốn úp bô thì hàng bắt đáy phải rất khủng và 2 phiên vừa qua phải kéo mạnh.

Dư địa tăng của VNI còn lớn khi các trụ hầu hết là ko tăng mấy phiên vừa qua.

22 Likes

Cụ cứ hay hỏi khó.
TT như hôm nay là đẹp rồi
Phiên mai cũng ko có quá nhiều hàng bắt đáy chốt lãi đâu, toàn chứng sĩ dũng cảm mua tb giá nên vẫn lỗ nặng lấy gì mà chốt?:weary:

Ngoài ra, nhiều cp nóng đã gặp áp lực chạy trước phiên t3 nên đã quay đầu giảm hôm nay rồi…

13 Likes

Tôi vẫn nhắc lại cái biểu đồ tâm lý của TT dưới đây, bà con xem mình đang ở khúc nào?
Có phải đang chán nản - mất niềm tin hay không?

14 Likes

Lạc quan max lv bác :rofl:

1 Likes