Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Vấn đề là lúc bác mua nó đang ở giá cao. Giờ nó chỉnh từ đỉnh xuống hơn 100% nghĩa là giờ nó tăng 100% bác mới về được bờ. Nếu tiền thịt không vướng phải dùng việc gì thì bác cứ năm giữ dài hạn cũng được.

Bác @Jean ơi, mai e có nên margin vào LHG để lướt t+ không ạ?

Tiền thịt mà bác sợ gì mình bực là cổ đông ceo nhiều ông mơ hồ quá . Nó rung lắc mạnh ko chịu được , e ở vân đồn nên e mới theo nó lâu dài

2 Likes

em cũng âm nặng đu đỉnh mãi chả thấy bờ…đợt này thì cách nhau nửa vòng trái đất lun :sweat_smile:

2 Likes

Dig ceo rồi l14 đi với nhau vì cùng 1 đội, đợt này bđs chịu nhiều tác động xấu từ siết tín dụng, rồi phát hành trái phiếu. Dig lại dính thêm cú đấm từ HL bán gần 50tr cổ lúc thị trường xấu nữa nên nó rơi sâu vậy. Nhiều ng nhìn tk âm 40-50% ai k sót ruột bác.

2 Likes

Giá mà thả được 1k :heart: cho bác.
Bác nói không trượt từ nào luôn :pleading_face:

1 Likes

Có tiền thì đợi thị trường ổn thì tbg xuống cho mau về bờ bác ạ. Đợt này có ai k âm đâu. Trừ ai mua từ giữa năm ngoái thôi.

1 Likes

Nhìn tất cả đều ngon mà lái đánh đi kiểu hình sin luôn :smiley:

1 Likes

Thế Ni cô đã đọc Chú Kim chưa?

1 Likes

Hàng ngon với lại bị gắn mác rồi bị chim lợn nữa bla bla nên bị đạp cho ko thương tiếc

1 Likes

Hôm trước thấy nó phá box đi lên tưởng lên mạnh, thế mà nó bổ nhào lao xuống tắt thanh khoản luôn. K biết mấy a lái đánh kiểu gì giỏi thật :frowning:

1 Likes

Thử đi

1 Likes

Chú Kim là gì vậy bác Ni Cô :thinking:

1 Likes

Làm vài dòng phân tích xem ni cô? Về dn? Về vĩ mô?

1 Likes

Soi qua tin tức chỉ là 1 phần, soi được chiều sâu doanh nghiệp quan trọng lắm.

2 Likes

Tóm lại, mấy hôm nay @Nicole đã nạp thêm con gì rồi

2 Likes

Hic. Em mua trung bình giá qbs chưa tạo đáy,loss thêm đây ah

Cụ lang thang phiêu liêu lắm chỗ nhỉ. :grin:

Mấy con Nico nắm đều bật lại mạnh rồi. Chúc mừng nhé :smiley:

1 Likes

Hóng hóng ạ :grin: