Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Sáng lên thuyền 13.x chưa? Hay chờ thêm tí?

:joy: :joy: chế nói tui lên 13 nên tui đợi 13 hahaha

1 Likes

hên nó bay luôn cũng đc chế ạ. Cũng chỉ muốn về bờ, ko tích sản con đó nên ko mạnh tay vào thêm. Lỡ xui ôm thêm nợ :joy: :joy:
Lấy cục tiền đó vào mấy con hold dài an tâm hơn, hên hên mấy con hold nó lãi, bù lỗ con kia cũng đc :joy: :joy: mỵ nghĩ thế đấy

Duy ý chí vậy, canh mua 13.x, vài line ăn thua gì, phiên nay nó đỏ hoặc tham chiếu chứ k sàn, chiều cũng có phiên 13x cho bạn mua, nhớ canh! :wink:

Ngon hơn quý 1

4 Likes

VNI sau t3 và trước lễ thế này quá ổn rồi bà con!
Thanh khoản cũng cải thiện mạnh!

12 Likes

DGC kìa
Có 20 giá rùi

4 Likes

Lõm bds hơn 50%, sau lễ múc dòng nào gỡ lại nhanh nhất bác Jean ?

Cớt

3 Likes

DGC sẽ kéo DPM

5 Likes

cớt loại nào bác? cà mau, phú mỹ hay bình điền phi mạnh nhất bác? e gỡ lại chứ ko bị vợ đuổi

Chỉ có khoai tây mới gây thốn
Khoai lang nướng chỉ gây ô nhiễm môi trường :grinning:

4 Likes

DPM đợt đầu năm e cũng có vào tí để theo dõi. Thấy đánh phập phồng phiêu phết bác ạ. $ ra vào liên tục nên tăng giảm k đáng kể trong time qua.
Mới ăn lệnh 5% thuế xuất khẩu. Kb có ngóc lên mạnh nữa k bác ạ.
Mặc dù con đấy quá ngon. Ôm lâu dài đc thì càng ngon. Cổ tức, lợi nhuận, tiền mặt nhiều , vay ít, có thương hiệu…
Giá hiện tại có thể mng thấy n cao so với 2-3 năm trc (x2 giá). Tuy nhiên đó là giá trị dn tăng. Nên giá này của con này hiện nay vẫn là rẻ.

2 Likes

Con to nhất

1 Likes

DPM DCM trước giờ vẫn bị áp 5% do dính đến tài nguyên khoáng sản (khí đầu vào), nên lần này vẫn giữ nguyên 5% nhé.

Hàng ngon thì trước sau cũng bung lụa!

6 Likes

Chiều lái kéo đấy full long là giàu đọc vị là giàu

VCB có biến: Tây trao tay khủng

2 Likes

DGC nay nude nhá
Há há

4 Likes

bác nói là con dòng P à?

Nay tím cả họ không bác?

1 Likes