Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Cảm ơn bác Jean. E vào dc giá tham chiếu rồi :muscle:t2:

2 Likes

Nhiều ông ra lễ là đua vào lại ý mà . Thầy a7 phán rồi ko sai đâu :sunglasses::sunglasses:

1 Likes

Cười đau bụng vì cái cò men này của bác…
Trước đây mình hay nói với vợ là “anh đang bốc cớt ở TT CKVN em ạ”
Nhưng nay bác mà cũng nhận đang bốc cớt thì mình còn cái gì để mà bốc đây :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

con nhà bác cởi trần cởi truồng chạy lung tung rồi kìa

1 Likes

Bác tìm hiểu lại xem.
Trước kia phân dưới 51% giá trị khoáng sản chi phis năng lượng… chịu thuế 0% bác ạ.
Giờ cp đang muốn áp luôn loại dưới 51% này lên 5% GTGT
2 là khi giá phân cao quá sẽ ảnh hướng tới nông dân. Đặc biệt là 1 nước nông nghiệp như mình.
Nên cp n vẫn ngon. nhưng ae thik đột biến tăng vèo vèo thì nên cân nhắc những ngành ntn nhé. Mình nắm lâu dài nên mình vẫn ôm ăn cổ tức.

PVC tím rịm

4 Likes

Chúc bác Jean , Nico và toàn thể bệnh nhân ysl 4 ngày ăn lễ vui vẻ ạ :grinning:

5 Likes

1.366.8
Một năm Tài Lộc Lộc Phát

18 Likes

Kết phiên quá đẹp

1 Likes

1.366,8
Nhất tài lộc lộc phát.

2 Likes

Hag đang chờ gì nữa. Bán thêm cổ giá cao mà chưa đánh bác Jean nhỉ

Chúc chủ thớt và mọi người ăn lễ zui zẻ nghen

3 Likes

Chị xoá đi, e đi nghỉ lễ đây haha, hẹn chị 2 lễ k xem chị viết gì để vào cho nhiều bất ngờ.
Chúc c @Nicole nghỉ lễ vui vẻ nhé. :tada:

1 Likes

Vậy là một tuần dập mật đã trôi qua, VNI chính thức xác nhận tạo đáy sau phiên hôm nay💕

Tất cả chúng ta đã trải qua một thời gian đen tối nhất của TTCK VN.
Như tôi đã từng nói: Khi bạn bị rơi xuống vực sâu, nếu cố gắng đi tiếp thì chắc chắn sẽ tìm được đường lên bờ vực…
…Tôi và các bạn đã đi được một đoạn đường để vén mây mù tìm ánh bình minh.

Chúc các chứng sĩ gần xa có một kỳ nghỉ vui vẻ bên gđ và người thân, bè bạn…
Qua lễ hy vọng chúng ta sẽ lần lượt đồng thanh hô vang: " Oh… Yeah…Tôi đã về bờ"!
Chỉ là ước mơ nhỏ nhoi được “về bờ” sau thời gian dài lênh đênh trên Đại dương ko bờ bến :joy:

Một lần nữa cảm ơn mọi người đã đồng hành suốt thời gian ngắn vừa qua. Hy vọng chúng ta sẽ tiếp tục đi cùng nhau trong thời gian tới:
“Muốn đi nhanh hãy đi 1 mình
Muốn đi xa hãy đi cùng nhau…”

P/s: Trong mấy ngày nghỉ mọi người vẫn nên thường xuyên trao đổi để cập nhật thông tin và có KH cho những chặng đường tiếp theo!

65 Likes

đóng sạp nghỉ lễ thôi :tada: :tada: cảm ơn đốc tờ @Jean dìu thuyền em về bờ (em mém cắt ngay cửa thiên đường rồi chứ). Chúc anh chị em nghỉ lễ vui vẻ, giải toả tháng 4 đẫm máu nhaaaa
P/s: em còn xíu nữa là về
image

11 Likes

E cảm ơn a vì những nhận định, có cái chi tiết cái k, nhưng giúp e rất nhiều trong cách định hướng lại tài khoản, chúc a và cả nhà có kỳ nghỉ lễ vui vẻ, giữ sức khoẻ ở level 100, sau lễ chúng ta cùng gặp lại. :cowboy_hat_face:

5 Likes

Chúc mừng em
Nếu có dịp anh sẽ dìu em lên đỉnh Everest nhé😀

16 Likes

cao quá em theo ko nổi đâu anh. Mời bạn khác :rofl: :rofl: :rofl:

4 Likes

Chúc bác & toàn thể ace nghỉ lễ vui vẻ nhé! Lễ này trọn ven… :beer: :beer: :beer: :beer:

4 Likes

Như một người đang chông chênh bên vực thẳm, ai nấy đều tuyệt vọng rủ nhau nhảy. Bác Jean xuất hiện: ngu sao mà đòi chết, nhảy là hết cơ hội làm người.
Báo cáo bác: em giảm lỗ phân nửa rồi :laughing:. Chúc bác và all ngày lễ vui.

18 Likes