Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

@Jean :kissing_heart::purple_heart:
… vỡ tym mất thôi

3 Likes

Chúc bác chủ và cả nhóm mình có 1 kỳ lễ vv. Hy vọng ra lễ tt vẫn uptrend tiếp cho tk em về bờ:grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

7 Likes

Chưa kịp coi. Đề nghị bác show lại nhé!

2 Likes

Tôi cũng bên MBS, chưa bị vậy bao giờ.

Hôm dow 80d và hôm sau âm về 1261 em cứ vài phút lại vào topic để hóng oxy từ bác Jean đấy ạ

6 Likes

Nghe ấm áp quá ạ

3 Likes

Ngày lễ em chúc A Jean có kỳ nghỉ lễ vui vẻ.

3 Likes

Iu Anh thế chứ nại🤪

3 Likes

Thiệt hả :two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts::two_hearts:

6 Likes

Chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ. Em mới hong vụ tóm phó vụ trưởng bị bắt vì để lộ TT là gì vậy ,?

2 Likes

Mới bớ ai đi nữa kìa bác Jean , kb có ảnh hưởng gì k ạ . Mới đc yên bình tí há há

1 Likes

Bắt bớ tài phiệt hay tổ chức đã qua, có thêm ông phó nữa cũng k có gì làm lạ, tin này khi bạn nghe bạn thấy có còn hoang mang nữa không? Còn thấy mới không? Có ngạc nhiên không?

5 Likes

E thấy bình thường nhưng ko rõ lí do nên tò mò.

2 Likes

Thế thì tt vẫn thế. :kissing_heart:

2 Likes

Có em bác . VNM đỏ . SMC & STB vàng

1 Likes

Em tự mua bác . Mà từ lâu lắm rồi . Kiểu âm nặng quá nên e ko cắt nỗi nữa bác

1 Likes

Quan chức thì liên quan gì đến cp đâu?
Bọn cờ hó đó nên bắt hết cho sạch!

12 Likes

“Giám sát” ko ra gì, để lái lợn lộng hàng thì phải chịu trách nhiệm chứ sao!?

12 Likes

Hi e cũng nghĩ v bác ạ , khi nào có ai nổi tiếng ảnh hưởng đến cp như bầu Kiên , Hà văn thắm , QC thì mới lo

1 Likes

Vâng bác, STB và VNM thì khoảng tháng 2 e mới mua . SMC thì từ khoảng tháng 12 năm ngoái kia bác

1 Likes