Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

P đoạn rồi đánh khắm quá nhưng về vùng giá này muốn khắm cũng ko được nữa rồi.

Vận tải biển vẫn hưởng lợi cho đến hết năm nay hoặc khi Hoà bình tại U cà na được lập lại.

9 Likes

Con gsp khó đánh lắm . Nó là của quân đội mỗi năm lợi nhuận của nó khổng lồ mà nhìn bctc của nó e ko tin lắm

2 Likes

Một vài cá nhân nhỏ lẻ thì ko ai quan tâm nhưng cả đội nhóm hay room riếc là có chuyện ngay

3 Likes

Em này nhìn kinh quá, ko nên dính vào
Cụ thích P thì chiến PVD ấy

6 Likes

Chơi hàng T thôi cụ, hàng này đang cây thông noel, ăn theo sóng kỳ này.

Tóm lại mọi người ko nên bàn luận 1 cp cụ thể nào đó vì sẽ có số lượng lớn “tàu ngầm” có thể đu bám theo, ảnh hưởng đến đường đi lẽ ta phải có đối với nó.
Và đặc biệt, chỉ cần TT chuyển hướng xấu lại tranh nhau tháo chạy dẫn đến “múa bên trăng” liên tục…

Ai cần trao đổi thì inbox cho nhau hoặc thân thiết hơn thì trao đổi qua zl

19 Likes

Tình trạng này xảy ra giữa động thái của FED - Nhặt vào T6 VNI test 2 đáy - Mở mua 20% :slight_smile: Mình số k giàu nên k tham lam lớn múc phiên hqua. Chỉ xác định khi đã 2 đáy và ngừng bán tháo

3 Likes

Thấy đang cắm mỏ ko phanh, quan trọng là thanh khoản quá thấp.
Đu đeo t+ dễ vỡ alo lắm!

5 Likes

Dạ. Rất đồng tình với quan điểm của bác. Rút kinh nghiệm lần sau sẽ inbox riêng ạ

3 Likes

Chuẩn cụ: Khả năng VNi sẽ có đáy 2 trước kỳ nghỉ lễ.
Tuy vậy, đáy 2 này vẫn phải trên 1.300 hoặc 1.310

Lưu ý 1 điểm nữa tuy là VNi có thể tạo 2 đáy nhưng cp cụ đang ngắm chưa chắc đã điều chỉnh theo đâu!

11 Likes

Inbox nhớ bonus hình bikini đó nhé!

3 Likes

vâng bác :joy:

2 Likes

Hình HD, full ko che thì bác Jean thích lắm đó

2 Likes

Dưới 1300 thì chờ xem sao ( Không mở mua mới ) ! Theo tâm linh 2008 thì chắc phải sang tháng 6 mới ổn định lại TT. Tốt nhất giai đoạn này tỷ trọng chỉ nằm ở mức 10% - 20%.

Đừng để thành quả 2 năm đốt trong 2 tháng - Cố nhịn thèm để không phải nhìn lại thất bại ^^ Chúc chủ thớt sắp tới nhận định cho các anh em nhanh vào bờ !

3 Likes

Bikini là có che rùi đó bác :grinning:

1 Likes

Nền kinh tế 2022 mà bác so với 2008 là ko ổn rồi.
Tuy vậy, bác cẩn trọng là điều đáng quý, đtck mà cứ ào ào như chợ trời thì có mà ăn cám!

4 Likes

Mình có ẩn ý theo tâm linh chứ k nói về Kinh tế bác ạ =)))

1 Likes

Phòng mạch của bác điều trị mỗi ysl thôi à, kể điều trị thêm thừa điện thiếu nước thì tốt, điện đóm dạo này mạnh quá mà nước hơi ít :joy:

1 Likes

Đã chụp màn hình :rofl:

1 Likes

5 Likes