Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

Hãy đtck khi ko đủ thời gian để canh bảng điện cụ nhỉ. FlC em có mua vòng trước, dc chút lãi cũng ko dám ôm dài.

3 Likes

K đồng tính với ý kiến của cụ lắm, thông tin đưa ra là theo ý hiểu của mỗi người, nếu nghĩ mình sai mà k nói k hỏi thì giống ngày xưa đi học, học dốt nhưng nghĩ mình học giỏi, cuối kỳ cái dốt nó tự phản ảnh vào số điểm, đầu tư cũng vậy. Nếu mình k đúng nhưng k chịu học thêm cũng tỉ lệ với tiền cứ thế mất đi dần dần thôi.
Thông tin là để tham khảo để nhận định, còn áp dụng do mù quáng tin vào thì cần xem lại.
Chúc cụ lễ vv :smiley:

3 Likes

Kết thúc quý I, với việc trích lập dự phòng đầu tư khiến chi phí tài chính tăng mạnh 185%, cùng sự gia tăng trong một loạt chi phí khác và khoản lỗ từ các đơn vị thành viên, đơn vị liên kết… lên tới gần 265 tỷ đồng, FLC phải chịu lỗ sau thuế trên 465 tỷ.

Mặc dù vậy, so với thời điểm đầu năm, tổng tài sản của FLC vẫn tăng khoảng 5%, đạt gần 35.500 tỷ đồng.

Bước sang đầu quý II, nhiều hoạt động kinh doanh cốt lõi của FLC ghi nhận khởi sắc. Trong tháng 4/2022, Bamboo Airways đã khai thác 97,5% các chuyến bay đúng giờ, tỷ lệ lấp đầy trung bình trên toàn mạng bay nội địa của hãng trong thời gian vừa qua đạt từ 90 – 92%.

Các quần thể du lịch của FLC cũng ghi nhận sự gia tăng về công suất phòng, trong bối cảnh nhu cầu du lịch tăng mạnh trở lại. Ước tính dịp 30/4, hệ thống này sẽ đón tiếp hàng vạn lượt du khách. Trước đó, tính riêng kỳ nghỉ lễ 10/3, hệ thống FLC đón hơn 15.000 khách lưu trú, tham quan và vui chơi tại các quần thể Vĩnh Phúc, Sầm Sơn, Hạ Long và Quy Nhơn.

Với lĩnh vực bất động sản, FLC cho biết các dự án trọng điểm đang triển khai sẽ tiếp tục được xúc tiến cả về pháp lý và tiến độ xây dựng để đóng góp tích cực về mặt doanh thu cho FLC trong 2022.

3 Likes

Mỗi bài báo giựt tít khác nhau là đều có ý đồ cả.
Chờ phản ứng phiên gd thứ 4

6 Likes
  • Vì sao cổ Zyz sàn thế nhỉ?
  • Tại sao em kia nude thế nhỉ?
  • Có tin gì ko mà VNI sập thế nhỉ?
  • Ông X, anh Y trên F247 nói thế lọ thế chai chắc là đúng.
  • Cổ của mình sẽ tăng bao nhiu lần nhỉ?
  • Có chết cũng ko buông…

Đó là những câu hỏi thường xuyên của những nđt gà mờ trên khắp các hội nhóm, rum riếc…

Nản…:weary:

13 Likes

sao cổ flc lại trần thế bác nhỉ, đất sẽ tăng bao nhiêu lần nữa bác nhỉ. kkkkkk

Bác kẹp quá đâm ra mắc bệnh thủ dâm nặng

Hầu hết những bệnh nhân yếu SL đến khám ở phòng mạch này đều có tiền sử thủ dâm quá đà :grinning:

6 Likes
4 Likes

Quan trọng là khối lượng giao dịch phiên thứ 4 thôi a ạ

1 Likes

DIG CEO hiện có 1 lượng hàng kẹp đỉnh rất khủng.
Ngày nghỉ A7 mở pic mà các con giời vẫn bu đen bu đỏ đã chứng tỏ điều đó…

DIG CEO hiện ai cũng quay tay lướt lát hạ giá vốn, số nđt có lãi từ 2 cp này rất ít, hầu hết là thua lỗ.

Đội lái nào đủ lực để ăn hết lượng hàng kẹp khổng lồ để đẩy DIG CEO về đỉnh cũ cho nhỏ lẻ úp bô đây?
L14 hiện cũng đã ko đủ lực để đẩy giá DIG CEO nữa nên đành hô hào nhỏ lẻ vào đỡ giá với hàng trăm nick ảo cùng 1 đội nhóm hô hào nâng bi lẫn nhau…

Các bác kẹp hàng cũng đành lựa thế mà đánh nhằm hạ giá vốn được chừng nào hay chừng đó.
Chứ cứ nghe hô hào cổ cánh lên 500 thì mất nhà, mất xe, gia đình tan nát có ngày!

Trân trọng!

27 Likes
10 Likes

Cp giá trà đá trên HSX giờ lại thành hấp dẫn a nhỉ

Cp hấp dẫn chỉ khi có dòng tiền lớn chảy vào.
Thấy nó giảm giá mà phán là “hấp dẫn” thì chưa chắc.

9 Likes

Thế thì phái cắp sách theo học a @Jean phương pháp nhận biết dòng tiền lớn.

2 Likes

Chỉ báo MCDX là dòng tiền tạo lập là dòng tiền lớn đó ! Còn “dòng tiền khôn” nó tham gia thị trường từ 15phiên trước cơ :rofl::rofl::rofl: 3-4 phiên nay dòng tiền khôn nó không tham gia nữa nên thị trường mới hồi và tạo đáy cho mọi người bắt đáy đó ! :blush::blush::blush:

4 Likes

Không phải dòng tiền khôn nó vào bắt đáy hả bạn.

1 Likes

Dòng tiền bắt đáy là những nhỏ lẻ như chúng ta đó, có shark, có smartmoney, có dòng tiền khôn… đều tham gia bắt đáy :smiley::smiley::smiley:

3 Likes

Chẳng có pp nào cả, chỉ là kỹ năng và cảm nhận cá nhân thôi…

6 Likes

Ra lễ bác chủ nghĩ team nào dẫn dắt thị trường ,e thì nghĩ nhóm O & G ,nhóm này có thời gian nghỉ khá là lâu rồi

1 Likes

Mấy thằng Ngu vào bắt đáy kiếm vài cây tím thui.
Bọn khôn nó đang bán tháo!

6 Likes