Phòng mạch của Dr. Jean: Chuyên trị Yếu Sinh Lý

E đang giữ SZC và IDC, bác đánh giá em nào ngon hơn? Theo bác dòng bds kcn có cơ hội tăng ko hay sẽ vận động theo dòng bds ạ?

1 Likes

Kqkd quý 1 cũng khá ẹ

5 Likes

Riêng dòng cp KCN thì chờ hết tuần này mới rõ

6 Likes

Để chờ thông tin từ hợp tác Nhật - Việt hả bác?

2 Likes

Cụ nói thẳng thế :joy:. Fan của ông Khoai trên F này nhiều lắm, họ bay vào ném đá Cụ vỡ đầu chảy máu giờ :rofl::rofl::rofl::rofl:

5 Likes

Hầu hết cp có thị giá cao thì bị chê là “đắt” nên số đông nđt thường ưa thích cp rác, dưới mệnh vì cảm thấy “rẻ” (mua được nhiều cp)

Họ ko hiểu rằng cp thị giá cao hay thấp thì biên độ tăng giảm là như nhau và ko có nghĩa là cp thị giá cao thì ko hút dòng tiền…

hình ảnh

Hiếm có cp nào có EPS 13k mà giá dưới 7x như DPM
Sau quý 2, EPS dự phóng của DPM sẽ tươbg đương DGC hiện tại

13 Likes

Fan mịa gì cụ, toàn hội nhóm với nhau cả.
Cơ mà mình chém đúng thì có gì mà sợ, ai làm việc thiếu chính nghĩa mới sợ mình chứ cụ?

17 Likes

To mồm nhất thằng cuoptau, ngày qua bị đá đít về chuồng rồi. Ở đây bác Jean nhận định khách quan, ko hô hào thì ai dám cắn bậy.

5 Likes

Có cắn cũng rất bt. Họ có mõm, có răng thì cứ cắn, chả ảnh hưởng gì đến mình cả :grinning:

4 Likes

Vấn đề là hầu hết bà con ko hiểu Eps là gì? P/E là sao?..
Cơ mà chỉ cần biết 3 chữ cái, nắm giữ 3 ngày, hy vọng 3 cây trần thì cũng chẳng cần quan tâm mấy chỉ số kia làm cm gì :grinning::grinning::grinning:

12 Likes

Đám đó mấy năm trước cũng vào các pic của tôi cắn để mình nổi nóng chửi lại thế là báo Mod khoá nick :grinning:

Hiện tại sau khi quy ẩn giang hồ một thời gian, học được binh pháp “ch ó sủa - người đi” nên…“chấp hết”

11 Likes

Bên 319 khịa nhau suốt rồi còn gì,chú thổi gì với a​:rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Em cứ giả gà, giả vịt, giả nai tơ :grinning:

P/E thấp nhiều khi là cái “bẫy” vì P/E thấp chứng tỏ cp ko chịu tăng :grinning:

8 Likes

Theo em eps, p/e thì cũng cần quan tâm nội tại doanh nghiệp. Vì em từng mua con NDN chỉ số ngon, nhưng doanh nghiệp ko có định hướng tương lai cổ cũng èo ọt lắm

7 Likes

Mày ăn xong ị luôn vào bát, đéo ai dám so sánh với mày :rofl::rofl:

1 Likes

Thôi các cụ ơi. Ko chửi bới nhau nhé:

ttck nếu “khôn thì sống” mà “vống thì chết”…Âu cũng là quy luật của tạo hoá!

10 Likes

Giảm sâu quá đành chờ thời gian nữa xem sao

3 Likes

Bác Jean có thể nhận xét hộ e con Hut được ko ạ

1 Likes

HUT ổn đó bác.
Nếu mua chờ chỉnh quanh 27
Nếu có hàng thì mục tiêu gần là 35

6 Likes

Dạ.thanks bác nhiều.em cũng kỳ vọng con này nên xác định ôm dài với nó 1 chút.hi vọng cuối năm có quà bác ạ :gift::gift::gift:

6 Likes