PHỐT ! DIG TT đã bán bao nhiêu cp? Cổ đông vào mà xem!

thiệt bạn hè, giờ cổ nó giảm cho 60 70% rồi, còn sợ đéo j Thiên tân thiên môn gì bán nữa, chấp nó bán hết lun =)))

2 Likes

mua tầm vùng 5x, nếu giờ tbg dần dần thì cơ hội về bờ vẫn còn chứ bác.

Ai trót yêu cổ bđs lúc này mà ko ngáp ngáp,cố lên bác.

Cho nó bán hết đi, cổ ngon bán hết cũng ko sao, về 1x cũng ko sao.

Ch.ó chửi mãi vẫn là ch.ó đéo bao h mày làm người dc

Bạn này mất lịch sự nhỉ. Tôi động gì đến ô à?

Nó là hình ảnh đại diện cho 1 bộ phận cổ đông dig trên F.b ko cần ngạc nhiên.

3 Likes

Tao nói xấu DIG như nào? Mày đúng là vô văn hóa mà

Lỗ chết mẹ, toàn thủ dâm tinh thần dài hạn, long tân, bơm tiền các kiểu thôi kkk… Kiểu gì chả về 1x

ông chim về đấy ông sẽ mua à? nói ko với bọn ko uy tín nhé, nó cho ông ăn lúc này, thì lúc khác nó cắt tờ rim ông :face_vomiting:

Khi nào lên tàu bác

vào giá này cho nó úp bô nốt hay gì, 1x come soon

Khi nào tạo đáy và đi ngang 1 năm thì vào

Lúc nào mấy thằng đệ A7 éo còn khen nữa, chửi A7 sml, đi dhcd không còn ai. Chứ giờ còn đông lắm, dhcd thì éo có ghế cho mà ngồi thì lái nào dám kéo kkkk

Bữa gặp anh em Him Lam, DM, bọn nó hả hê lắm. Bán trên đầu Anh Bảy và cổ đông nhỏ lẻ

Đúng rồi. Giá xuống TT bị bán giải chấp, còn vì sao để bán giải chấp thì ko rõ lý do. Vậy nên TT luôn bán ở vùng giá thấp và số lượng nhỏ. Khi giá lên thì không bán nữa.
@Dao_Ngoc @Sieucophieu12345

1 Likes

Thì giờ mấy ai khen nữa đâu bác. Người cũ rơi rụng đâu hết rồi.

sự nguy hiểm của ban lãnh đạo dig là ở chỗ họ làm vừa lòng cổ đông. nhưng đó mới là con quỷ hút máu đó. ae cẩn trọng. thực tế mấy hôm nữa xem cách họ mua cp là biết

1 Likes

ko có khả năng bị giải chấp đâu, tôi cho rằng họ đạp xuống, bỏ ra mấy tr cp, có khi mua lại đc mấy chục tr ở giá thấp, lãi quá :face_vomiting:
ae ko thấy mấy phiên sàn ở ATC à, vài lần về đáy là công bố bán để ghìm giá, chứ để bị giải chấp thì mất cty?