PHỐT ! DIG TT đã bán bao nhiêu cp? Cổ đông vào mà xem!

Điếc chứ có mù đâu

Lên theo dõi,nhảy vô nhảy ra dễ mất tiền

Luật quy định, khi thay đổi quá 1% là phải thông báo bác nhé.

Wellcome bác mọi lúc mọi nơi

Cứ tự hủi đi, xúc mạnh vào

đây bác

Cảm ơn bác!

Em mới đọc lại cmt của bác, gần 6tr trên hình là họ đã bán rồi nha, còn sắp tới có bán thêm hay ko thì chỉ họ mới biết, e chịu :face_vomiting:

Cám ơn bác. Chính xác bác ạ. Đó là Thiên Tân đã bán tổng 6 triệu (làm tròn). Tuy nhiên 3 triệu đã bán giữa 2 đợt bán ngày 17/05/22 và ngày 21/06/22 không công bố là do chưa làm vượt ngưỡng 1% như quy định trong khoản 2 Điều 31 thông tư 96/2020/TT-BTC tôi vừa đọc.
Vậy là Thiên Tân, công ty có liên quan tới nhà chủ tịch đã bán tổng 6 triệu đợt vừa rồi.

1 Likes

Chấm

chắc thằng jean lại đổi nick ngáo đá đo ma. hô p mãi jo lặn ko sủi tăm .jo lap nick khác.

đề nghị mấy ông khiêu khích, chửi bới ra ngoài nhé, nếu nghi ngờ số liệu kia thì lên hsx.vn mà kiếm lại

ômg biết luôn à? giỏi nhỉ

Dig nghi án BLD đè gom cổ phiếu của cổ đông nhỏ lẻ hả bác?

Mình cũng nghe A7 nghĩ BLD DIG ổn, ai ngờ họ lại đi thịt cổ đông nhỏ lẻ như vậy.

tôi vẫn full DIG 3x đây.

à không tưởng ông bảo ít người còn giữ từ 3x.

cầm từ năm ngoái tôi trải qua pic từ đời đầu lối cũ!

mất 300% thôi nhưng anh em bay 50% thì vẫn ok.:rofl::joy: chưa chốt cổ nào, tôi còn múc thêm., đầu tư là con đường dài chứ vài tháng chưa nói lên được điều gì, càng trải qua nhiều thì mới có nhiều kinh nghiệm. nhàn đầu.

quan trọng với người dài hạn như tôi thì quan tâm đống cổ tức sắp chia hơn là lãi lỗ.