Pic dành cho chứng sỹ thích lướt theo mùa vụ

Ông bạn thân @Mr_SST và cô cháu gái hoa gạo đâu rồi :grinning:

1 Likes

Lão buôn muối mò bưởi cũng mất tích rồi. Tóm lại một thế hệ già đã ăn lồi mồm mấy con giải cứu đợt trước Tết và k ngoi lên nữa :joy:

1 Likes

Chanh vào giải cứu DDG kìa. BLĐ tháo chạy mà NN liều máu ghê vẫn lao vào xúc

1 Likes

Ôi trời . nó rơi thế ai đâu mơ mộng . hàng ngon tích lũy vùng đáy đã lâu .đầy ra :grinning:

Tưởng lái xuyên đại dương một thời tầm cỡ Chanh_ LondonMega mới đủ trình giải cứu nó chứ :joy: Sao dùng nhiều nic thế. Nếu k phải cái tội viết sai chính tả tùm lum thì Vam tui đọc cũng k nhận ra lái Chanh :rofl:

1 Likes

Tại giang hồ hiểm ác :grinning: kẻ nào muốn gây sự . thì có lich phụ ra Nghênh chiến chứ :grinning:

Aps lên 20 nhé chủ pic… em đang hold đây

1 Likes

Vào giải cứu bạn @Vampire_rtn con hàng thần thánh DDG đìiiiiiii :grinning:

1 Likes

Mai em ngải cứu… Vam đu giá 10 à :joy::joy:

Cái này thì tôi chịu . :grinning: chọc ghẹo @Vampire_rtn tí thôi :grinning: tôi có biết gì đâu :hot_face:

No no Vam chưa đu và k dám đu em nó. Chờ @Mr_SST khi nào ngoi lên hô múc thì tôi mới xúc. Lão ấy trùm đánh dòng giải cứu ít khi bị lượn xuống mương lắm :grin:
Mà bro là ai đây? Dạo này thiên hạ trend xài nic giả à?

1 Likes

Lên 6x chứ. lên 2x thiên hạ đu 3x hơn cả năm qua họ khóc bác à. Kỳ vọng anh L năm nay chơi đẹp chèo xuồng kéo cổ đông về bờ ăn hải sản :joy:

Thui cháu mong 2x đã chú ạ, 6x mơ xa quá không biết có giữ được hàng không :slight_smile:

1 Likes

Nó làm PHT giá 10 mà 2x thì cũng đố ai dám đu. Năm nay kỳ vọng khá nhiều các game tăng vốn. những dự án nghỉ dưỡng đã hoàn thiện xong. Tôi đi hết rồi thấy rất tốt.

1 Likes

Thế là chưa múc đc à bác :joy::joy:

3 Likes

Chưa thấy cá mập nào hô giải cứu cả thì mình nhỏ lẻ lao vào làm gì. đừng tự tìm đường chết chứ :rofl:

2 Likes

Bye cả nhà. Lập pic tốn thời gian quá.

TIG vs. VC7 đọ xem con nào bốc hơn
cả 2 bắt đầu vào sóng
cá nhân tôi đánh giá TIG nhỉnh hơn 1 chút vì có game pht và game thoái năm nay
VC7 thì nhịp này sắp ĐHCĐ với dựa vào tiến độ Aeomall cũng sắp hoàn thành.

3 Likes

Leo ngọn tre cả :grinning: à nhầm leo ngọn măng chứ :grinning:

mấy con BĐS mini như TIG VC7 thì giá này có là gì ngọn tre. vào sóng sàn HNX nó lấy lại vị thế hết. 2 em này nhẫn nhịn bị đè cả năm nay rồi

3 Likes