Pow có 7 nhà máy điện khí - than - thuỷ điện mà vốn hoá chưa bằng chi phí đầu tư xây mới 1 nhà máy điện quảng trạch của EVN vậy tại sao không mua ngay và luôn?

MÔ HÌNH KINH ĐIỂN DỰ BÁO POW THẬT VI DIỆU !

Giới thiệu về dự án LNG Quảng Ninh

2 Likes

pow tốt, có thể leo lên 20.x được, nhưng dòng tiền tham lam giờ chỉ ham ăn bằng lân thôi

4 Likes

Múc

Em mới vào 1 ít POW giá 17.75 có ổn không Bác?mai hàng về bán hay hold vậy Bác?mong Bác cho quan điểm.

Mọi người qua Topic của mình tham khảo thêm nhá. POW là để đầu tư. Thị trường giờ rủi ro cao. Ăn chắc mặc bền là thượng sách!

2 Likes

Cửa sáng win win cùng lái ae ơi. Múc mạnh chờ ga 30

Hình như bác chủ TOP này ở Vũng Tàu nhỉ?

1 Likes

Hôm nay có giá đẹp nè

1 Likes

Thị trường xấu quá mà POW hết rơi thì đó là đáy

https://pvpower.vn/wp-content/uploads/2022/02/thong-cao-thang-01-2022-tv.pdf
POW vượt 140% kế hoạch tháng 1 nhé. Hôm nay chỉ là tai nạn bị cuốn theo Bank. POW sẽ sớm trở lại.

1 Likes

Đội bán khống sắp phá sản. Phải cover lại giá cao. POW dưới giá trị nội tại quá nhiều. Đồng lòng nắm giữ cho đội short tuyệt chủng thì POW lên 2x trong vài tuần thôi.

Giữ giữ

Hiện nay tài sản của POW nếu tính theo giá đầu tư mới chắc hơn 300 ngàn tỷ đồng, ấy vậy mà vốn hoá của POW tới ngày hôm qua chưa tới 43 ngàn tỷ đồng. Vì vậy ACE mua POW là mua giá trị tài sản của POW chư kg qian tâm tới lợi nhuận ngắn hạn mà POW đem lại nhé. Như SZC năm 2018 do mới hoạt động nên LSST bé tí tẹo và giá SZC khi đó chỉ đáng 12 - 14 ngàn đồng. Trong khi VVF đã dự báo SZC lên 3 con số. Kết quả là năm 2021 SZC đã lên 80.000đ và sắp lên 100.000đ nhé.