POW : Đầu tư chắc chắn thắng lớn 2022

Chiến tranh loạn lạc, lạm phát thì tiền vào cp phòng thủ nhé. Kể cả bên Mỹ cũng vậy. POW chuẩn tiêu chí rồi

Hàng phòng thủ POW là số 1

Chiến tranh tiền vào cp phòng thủ.Múc

1 Likes

Giá sale quá nhỉ

Tình hình là sideways - down 8 phiên rồi. Tuần sau sẽ có ga 19

1 Likes

Chậm nhất thứ 3 sẽ kéo. Lên tàu hôm nay T3, T5 về có quà ngay nhé.

1 Likes

khó bác ạ. hàng mộng năng

2 Likes

Bác thấy lệnh lái kê chưa. Nó chưa thích kéo đó.

1 Likes

Oii khí tèo. Mỹ lại xanh bát ngát haha

1 Likes

Thế giới đã hết tin xấu. Kinh tế Việt Nam phát triển bùng nổ cần rất nhiều năng lượng. Múc mạnh cho con sóng lớn phía trước : VNI 16xx, POW 3x

POW về test 17.3 4 lần đều bật lên mạnh. Giá này tự tin múc full magin luôn.

1 Likes

POW vẫn đang trong sideway quan sát thêm

Link group za.lo: https://tinyurl.com/2dmr2422

1 Likes

Chart con nay này do lái vẽ thôi. Nó không theo quy luật thị trường. 8 phiên đi ngang và giảm rồi nên chắc tuần sau thị trường tốt bọn lái nó đánh lên.

1 Likes

Điện LNG lên ngôi. Sao không múc từ bây giờ?

2 Likes

Vốn hóa POW hiện tại vẫn chưa đủ xây một nhà máy nhiệt điện 1500MW, trong khi POW có 4 cái đang hoạt động, 3 cái đang xây. Hài :crazy_face:

1 Likes

Lại có giá tốt rồi. Bọn Tây bán chưa hết. Chúng nó bán 40tr giá 13 còn ít chắc giờ bán nốt. Múc giá rẻ của bọn Tây ngu.

bác phân tích cơ bản hay kỹ thuật. pow mình thấy hiện tại ko ổn lắm, còn mua trung dài hạn thì ok

1 Likes

TA không rành lắm. Chỉ thấy vùng 17.3- 17.5 về test mấy lần đều bật.Chủ yếu tìm hiểu về FA. Cơ bản POW so với giá hiện tại rất ngon. Chờ tin sửa xong nhà máy Vũng Áng, bctc quý 1 chắc sẽ lên.

dự kiến là T9 mới sửa xong mà bác; thì liên quan gì đến bctc q1; vả lại nếu thủng 17.3 thì bác có thoát hàng ko :slight_smile:

1 Likes

Xác định tính bằng năm mà bạn. Lúc trước T cầm POW từ 20 về 15. Lái nó ôm 1 bụng cổ giá 17 - 18 rồi. Sập nó chết trước. 17.3 bán bao nhiêu nó múc hết.