PSH: Siêu kho chứa 5.100 tỷ đồng lãi chênh giá thêm 6.500 đồng/lít xăng, quý 1 bùng nổ

hôm qua đã dự đoán đúng và đã trung bình được 1 khúc

1 Likes

Chuẩn ko cần chỉnh

uy tín đấy bác , xin dự đoán đến cuối năm bác

Sáng 1/7, Công ty Cổ Phần Thương mại đầu tư dầu khí Nam Sông Hậu (mã chứng khoán PSH-HOSE) đã long trọng tổ chức Lễ động thổ xây dựng kho, cảng xăng dầu tại ấp Xoài Rùm, xã Kim Sơn, huyện Trà Cú, tỉnh Trà Vinh. Tổng vốn đầu tư dự án 350 tỷ đồng, giai đoạn 01 đầu tư xây dựng cảng 150 tỷ đồng…

4 Likes

cửng nào

Cháu bán rồi😁 các anh lái và leader đánh dư này thì trả dép cho anh, cháu đi yêu mã khác😁

sắp có biến lớn rồi nha bác

ngày mai lại xanh mướt, đừng mắc lái lừa, hôm nay lái quay tay để tạo thanh khoảng chứ có ai bán đâu

đợi chờ là hạnh phúc

Cháu thấy ra tin xấu tối qua. Sáng lái chất lệnh sàn gần 300k nên nhỏ lẻ lao vào bán ATO sạch sẽ. Cháu cũng trong số đó😁 11s sau ATO khớp 500k giá sàn. Lộ quá mấy anh lái ạ

Nhỏ lẻ bu 2 cây vừa qua lớn lắm lái nó sẽ đạp cho bay màu bớt tầm tháng 8 tiền cổ tức về khả năng cao nhà chủ tịch với lái mới hộ giá chào đón quý 3 này

1 Likes

2 cây vol cao hơn trung bình đâu có nhiều. Chắc sang tuần có phiên đạp gãy nền 11 để nhỏ lẻ cắt lỗ. Đọc qua giải trình báo cáo quí 2 mà phì cười. Tsb noá😀

1 Likes

Lâu quay lại xem tình hình , e nó phũ quá , bctc q2 âm 200k tỷ thì chịu rồi :expressionless:

1 Likes

lái quá tởm thôi em cũng vứt dép thôi cho lái nó lượm hết con mẹ nó đi.

long mạch của PSH sao giống DTD, phải chăng là truyền nhân của DTD, UP lên phát động viện anh em còn trên thuyền PSH.

PSH hiện tại đang nằm ở khúc mủi tên nó mà đi giống DTD tiếp thì có mà toác mỏ hết.

Bình tĩnh, lỗ là đúng rồi vì cứu cái thằng ôn dịch Nghi Sơn vừa rồi (không cứu chắc xăng lên 50k/l). Sau khi gồng mình phát hành trái phiếu và cứu thằng con trời đó thì 2 quý này có vẻ dễ thở hơn rồi đấy bác.

ta cứ ngồi thuyền chờ hái quả thôi. tui thấy PSH có mùi hoa tim tím rồi đấy.

1 Likes

Để cho dân tình bán chán tui đem bình sơn về hộ giá :rofl::rofl::rofl: