PTKT Monarchy: Nuôi con người và trồng cây tiền

Đầu tiên xin chúc các bác sang năm Nhâm Dần sẽ gặt hái được nhiều thành công không những trên chứng trường mà cả cuộc sống.
Mới biết đến f247, và rất Vinh Hạnh khi được sinh sống và đồng hành cùng quý bạn bè thân hữu trên con đường chinh phục trò chơi tài chính, cảm ơn rất nhiều đến người đã tạo ra ngôi nhà f247 này.
Ai cũng có ước mơ, khao khát, hoài bảo và hy vọng một ngày nào đó được đứng trên đỉnh Vinh Quang với trò chơi đầu tư tài chính này. Nhưng thử thách là không nhỏ khi số người thất bại theo thời gian là 95%, chỉ 5% ít ỏi là tồn tại
Câu hỏi tuy nhỏ mà lại lớn thử đặt ra cho mỗi chúng ta là nuôi con gì trồng cây gì để làm giàu chính đáng và phát triển bền vững. Đến nay tôi, hay PTKT Monarchy do tôi sáng tạo ra đã trả lời được đó là như tiêu đề NUÔI CON NGƯỜI VÀ TRỒNG CÂY TIỀN
Trên chặng đường này, tôi rất cần sự đồng hành của các bạn để chúng ta có thể cùng nhau tiến xa như câu nói Muốn đi nhanh thì đi một mình, muốn đi xa thì đi cùng nhau.
Không chỉ dừng lại ơi đây, tôi hy vọng topic này luôn có hơi ấm và cháy mãi bởi sự thấu hiểu và truyền lửa của các bạn
Sau đây mời các bạn xem tranh về VN-INDEX, VN30, VNSMALLCAP, VNMIDCAP theo PTKT Monarchy

1 Likes

Nhân giá dầu neo cao, đầu năm mới mình xin chia sẻ hàng đi chợ kiếm ăn trên 5% là BSR,
Mời các bác xem tranh BSR và giá dầu thế giới hôm nay

1 Likes

VPB, đợi sắc tím (đường màu tím) vượt qua sắc đỏ (đường màu đỏ) làm em nó thoát thai và bay cao

1 Likes

Giờ cp nào ngon vậy bác?

2 Likes

Bác thấy Bank Dầu khí bất động sản thế nào?

1 Likes

Ngon bác à

2 Likes

Bác phím vài em bác tâm đắc cho mình với

1 Likes

DJ phục hồi mạnh mẽ, động lực cho VNI hồi phục bứt phá vào tuần sau

1 Likes

Dòng dầu khí sẽ tăng tích cực nếu giá dầu mới cập nhật vẫn được neo cao

1 Likes

Thứ 6 rồi, dầu thế giới vẫn neo cao, tuần sau là tuần của dầu khí nhé các bác. KKK

1 Likes

Cập Nhật dầu thế giới

1 Likes

DJ phiên cuối tuần có pha đóng nến trên sắc xanh và đen, mở ra cơ hội để VNI phục hồi tăng điểm

1 Likes

https://m.vietnamnet.vn/vn/kinh-doanh/dau-tu/dau-mo-can-kiet-tinh-huong-bao-dong-502707.html
Việt nam là nc nhập khẩu dầu thô, giá dầu tăng thì việt nam, doanh nghiệp việt nam càng bất lợi. Chỉ có chuyên gia ngu và chuyên gia lùa gà mới khuyến nghị dòng P lúc giá dầu thế giới tăng

1 Likes

Để xem tuần đến dòng P, đặc biệt BSR thế nào nhé. Kkk

1 Likes

Mình ko đầu tư theo phiên theo tuần, đóng góp góc nhìn cho ae đầu tư thôi, ngắn hạn chịu ae hô hào nhau lên rồi lại ăn bô

1 Likes

Mai ăn gì phải biết, cổ tốt là cổ tăng giá!

1 Likes

Ngoài BSR VPB mình xin phím thêm BII nếu bác nào quan tâm kiếm ăn dễ dàng

1 Likes

BII và BSR, cặp đua song mã

1 Likes

BSR

1 Likes

BII

1 Likes