💣 [PVS] - bom tấn chờ kích nổ - đếm ngược dự án điện khí lô B Ô Môn được phê duyệt - còn 3 tuần - Topic không bàn về giá dầu

Cứ ngồi im đó chờ đi em. Đừng nôn nóng.

6 Likes

Dạ e ngồi im nín thở mà. Hé 1 mắt ra coi thôi :laughing: :laughing:

1 Likes

Em lấy 1 tay bịt 1 mắt lại. Còn cái tay còn lại cho anh mượn…

4 Likes

Mạnh dữ!

4 Likes

Chờ ý này.
Trong khi chờ đợi, retest lại 26 trong phiên chiều là điều hết sức… bình thường. Lúc đó ai dám mua?

5 Likes

Anh nói nè Mai dù em có muốn ai đó làm môi giới thì inbox thẳng cho người ta đi. Anh không phải nhịp cầu tình yêu đâu nha em.

4 Likes

Nay Tuyết Mai tấn công dữ quá! Chịu sao thấu anh ời!

3 Likes

Bởi vậy anh hết sức mềm mỏng để không hỏng rồi đó. Cái tật dại gái từ lúc biết lái đến giờ vẫn không bỏ được. Hận!

4 Likes

Mãi chém bên kia quên mất nhà này.
Bữa nay không có hàng giá rẻ rồi mọi người. Hẹn ngày mai vậy. Mà trong trường hợp ATC >=27 thì mệt à!

4 Likes

Mệt thiệt!
Đúng 27 luôn. Mai canh chỉnh 2% tăng KL nha mọi người. Hôm nay, lần đầu tiên sau một thời gian dài, PVS đóng cửa ở mức giá cao như vậy. Mệt mỏi em rồi! :grin::grin::grin:

4 Likes

Những người mua 27-28 có bị lỗ không? :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

6 Likes

Những dòng in đậm của em đang chứng tỏ giá trị.

5 Likes

Nhắc nhở nhẹ về vùng mua bán của PVS. Hy vọng là em sẽ không điều chỉnh gì trong tuần tới.

6 Likes

Thấy thiên hạ chốt lời thấy ham quá. Em lỡ tay.

4 Likes
  • PVS đang nằm trên đường MA5, MA10 nên rất dễ dàng cho việc trading. (Miễn bàn mấy cái MA to to như 20, 50, 100, 200 nha mới người)
  • Giá đáy đang tăng lên từ 22.2 lên 22.95. Cùng đồng hành là giá đỉnh cũng được thay đổi từ 27.5 lên 27.8 (theo BB)
  • Hôm nay dự kiến là một phiên giao dịch tương đối dễ chịu với PVS khi giá sẽ dao động nhẹ từ 26-27 trong phiên sáng. Chiều nay, rất có thể chiều nay sẽ có cú bức phá nào đó. Em chờ!
    Good luck!
5 Likes

Ơ…em sai rồi sao? 9h20 sáng đã có giá 27.4 rồi.

6 Likes

Hic… một cú bức phá đúng nghĩa của mấy anh Short luôn. :joy::joy::joy:
Dù sao thì cứ chờ đó đi. Vùng mua vẫn còn an toàn để nhập hàng. Wait for next Monday.

7 Likes

Bên này a hót nhỉ ? Em bé gái của anh đâu rồi ạ ?

1 Likes

Hợp phong thổ thôi em. :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Tuyệt xử phùng sinh.
Hú hồn con chồn!

5 Likes