PVS- PVD: SIÊU CỔ PHIẾU - Thời Thế & Thế Thời không thể khác được!

Cách đây vải ngày Macron tổng thống Pháp có phát biểu trên media là Pháp sẽ dàn trận vũ khí Nuclear ở Romani để phòng bất trắc bảo vệ EU vì Putin có hâm doạ dùng vũ khí hạt nhân …mình nghe và buồn lắm , bản thân ghét chiến tranh nên không muốn đề cập gì cả!

Mình đã nói về dự đoán của mình rồi, thế giới sẽ phân cực rất mạnh.

Cõn về chiên trứng thì dòng P vảo sóng thần, đầu cơ, đầu tư gì cũng được

1 Likes

Bài đưa tin về W.B. đầu tư cp dầu khí vẫn giữ trên trang đầu CNBC qua nay đó các bác ! Các bác cứ vào đó tham khảo nhé…hihi

1 Likes

Buffet tầm nhìn vĩ đại rồi.

1 Likes

Những tay chơi lớn bên Mỹ , đầu tư có , đầu cơ có họ cũng đổ tiền vào ngành dầu khí khi “ ngửi mùi” giá dầu bác ơi! Còn ở VN những tay không dám mua dòng P nhưng ganh ghét, đố kỵ…mong cho dòng P xuống và chỉ mong cp mình cầm phi thôi ! Với mình đó là tư tưởng đầu tư BỆNH HOẠN ! Hihi

1 Likes

Dân chứng VN cũng FOMO theo Mỹ thôi, tiền sẽ đổ vào dòng P vì hợp lý, hợp thời

Tuầu sau sóng thần dòng P bắt đầu nhé bà con! Hihi

1 Likes

1 Likes

Dân chiên chứng Mỹ sẽ Fomo theo W.B. ngay đó bác ơi…hihi

1 Likes

Quỹ lớn như warren butffet đã vào hàng dầu khí rồi, chắc chắn họ đã nhìn ra tương lai giá dầu sẽ neo cao ở vùng 100$ một thời gian dài. Dòng tiền chắc sẽ đổ bộ vào dòng dầu khí khá nhiều trong thời gian tới. Khuyến nghị múc ngay mã cổ phiếu dịch vụ dầu khí vang bóng một thời VMG đang vùng giá tý hon.

2 Likes

Tầm nhìn của WB thì không còn gì nghi ngờ nữa bác ạ.

2 Likes

Tai phiệt mỹ đã tham gia thì không đùa được đâu :sweat_smile:

1 Likes

PVS, PVT, PVD mà múc thôi… Con PLX chart thì đẹp đấy… nhưng có vẻ cp khá loãng… khó ăn hơn 3 em kia.

1 Likes

Dòng P từ thứ 2 vào con sóng thần rồi bác

Riêng PVS , PVD chắc các anh phải chen chân với bà con để cover rồi…hihi

1 Likes

:sweat_smile:

1 Likes

Siêu sóng này khả năng x2,x3 tk cũng nên… đã lâu quá rồi Dầu ko có siêu sóng :grinning: :grinning: :grinning:

2 Likes

Con sóng lịch sử của dầu khí. Khi nhà cung cấp dầu top đầu bị khóa cửa: ảnh hưởng giá dầu tăng dựng đứng. Dự báo tuần sau giá cổ phiếu ngành dầu khí sẽ Ce hết.

2 Likes

Tuần sau “ những con chim ẩn mình chờ chết” rồi…hihi

2 Likes

Mai ai chưa có hàng canh lên tàu

2 Likes

Có hàng thì mua gia tăng

1 Likes

Mai sẽ là đáy đợt điều chỉnh vừa rồi

1 Likes