♻️ PVS - tập 2 - Vượt Đỉnh - Bước chuyển mình sang năng lượng tái tạo ngoài khơi (NLTTNK)

anw không sao, luôn có cơ hội để sửa sai :smiley:

4 Likes

Tiếc quá nhỉ

3 Likes

Ko sao anh, em AQ lắm, biết đâu mai nó giảm nữa :rofl::rofl::rofl: (sorry những người mua hôm nay nhé)

1 Likes

Tớ chiều nay cũng tham quá đặt lệnh ANV thấp hơn có 100 đồng nên không khớp. Kể ra cũng hơi tiếc

3 Likes

Kệ đời nó đi bác, nhỡ mai kia nó giảm xuống 36 thì bác lại “ôi may mà ko khớp” :))) em thấy ở đời họa phúc khó phân, được lúc nào biết lúc đó, chẳng cần nghĩ nhiều làm gì, mệt óc :innocent:

2 Likes

Có chục tỷ PVS thì bán đi chứ bác. Suốt ngày view 26 mà chả thấy bán ra là sao?
Nên nhớ: từ 35 về 26 là 25%, bác sẽ mất 2.5 tỷ nếu không bán bây giờ. Rồi từ 26 mà lên 35 là 34%. Nghĩa là sau khi mất 25% thì bác phải kiếm lại được 34% mới bằng giá hiện tại đó.
Mai tất tay đi bác.
Nhân tiện, bác xem lại tập 1 em viết về PVS khi giá vùng 25-26 nè:

1 Likes

Hôm nay suýt nữa PVS được đóng cửa giá đỏ nếu ai đó không cố tình tung lệnh mua 35 vào 2 giây cuối cùng để kéo PVS từ 34.7 lên hẳn 35. Hận!

2 Likes

Chả có nhẽ ý đồ gì chăng :rofl:

2 Likes

Chắc thánh vẽ nến ra tay đó bác.
Tạo ra nến Doji tiêu chuẩn để thể hiện sự ngập ngừng thôi. Nhưng ai cũng biết, giờ cửa xuống khó hơn cửa lên rồi.
Mai các anh vẽ con chuồn chuồn nữa thì bay vèo qua 36 như một cú dậm chân nhẹ.
Cách đây 4 ngày có con chuồn chuồn tại 33.9 và giờ là 35.
Sau đây vài ngày xuất hiện con chuồn chuồn và sẽ là 36. Chờ kiểm chứng.

4 Likes

E cũng nghi sắp bung nén dữ dội lắm, ko cản nổi mốc 4x

1 Likes

Không có xa vậy đâu bác ơi! Mọi thứ cứ từ từ.

1 Likes

Mai e canh đuôi con chuồn chuồn :wink:

1 Likes

Em biết đuôi nó chỗ nào không?

E rình dưới 35 :smile:

1 Likes

Dựa vào lịch sử thì đuôi chuồn chuồn sẽ nằm ở 34.5-34.6.

3 Likes

E sẽ để ý từ…34.7-34.8 :smile:

Nhưng nếu VNI chỉnh mạnh thì 34± cũng không loại trừ.

2 Likes

Chẳng sao, chiến thuật của e là hàng cơ bản còn cơ hội tăng trưởng giảm là mua nắm giữ.

2 Likes

Soi lệnh, hôm qua mấy thánh tự doanh múc nhiệt tình em nó gần 22 tỷ. Ơ thế là sao?

3 Likes

chưa đủ thì phải gom tiếp chứ bác