💥 PVS - Target 1 - 28 , target 2 - 26

Em mà trúng thêm gói thầu quốc tế tầm cở như gói thầu 300tr usd với Orsted thì em bay thẳng lên cung trăng du lịch trên ấy bác ơi!

2 Likes

Hôm nay tăng không tương xứng với những gì PVS có

1 Likes

Hôm nay vậy đẹp mà bác
Các bác mua về t+ chốt…vậy đẹp rồi

PVS là một blue xứng đáng để đầu tư lúc này hơn tất cả dàn blue trên sàn dù lợi nhuận em Q2 hay năm nay không được cao

Nhưng tương lai từ 2024 trở đi hứa hẹn rực rở.

Ngay cả BLĐ PVS cũng vui mừng phấn chấn kỳ vọng vào bước ngoặc hoá rồng của em PVS.

1 Likes

Dân Wallstreet cũng đang săn lùng các em NLTT ngon đểđầu tư. Bill Gate dự ngành NLTT sẽ sản sinh ra nhiều tỷ phú kiểu Elon Musk vì ngành mới hứa hẹn tiềm năng lớn.

Dân Wallstreet từng đi săn lùng những cp công nghệ như FB, Google, Apple, Amazon, Tesla …với lợi nhuận x1000% m giờ họ săn lùng các em AI & NLTT.

1 Likes

Ở sàn ckvn thì PVS có khả năng sẽ giống VNM lúc trứơc để trở thành cổ phiếu tăng trưởng dài hạn

1 Likes

Ngành su thế của thời đại nè bác

1 Likes

NLTT là ngành mới của cả thế giới mà VN mình có tiềm năng lớn do nắng, gió & bờ biển dài

Tiềm năng x2. Dòng tiền tạo lập vào quá mạnh!!!

1 Likes

Trong tương lai xa tí với kỳ quan điện gió đấu nối Singapore thì PVS vào club100 nhé bác

Nhiều bác t+ chốt liền tay đang canh chỉnh để mua đông lắm …mà khách mới canh lên tàu đông nên anh lái tàu lùi khó hơn tiến! Hihi

1 Likes

Đọc mà buồn cười :))) Nào là 5x - nào là Club 100 … Sáng mai ăn gì còn chưa biết nữa :))))

Ờh, hihi.

Nghe giọng bác là t+ chính tông!
Bác chốt liền tay đang mua lại đó ah? Thôi thì ráng canh đi nhe.

Minh thì xuyên suốt từ đầu pic dự trong tương lai với kỳ quan điện gió đấu nối Singapore em PVS vào club100 …thậm chí lúc ấy có nhiều kỳ vọng vào club1tr đó nhe bác, club100 thì bỏ bèn gì mà chê với bai ở đây. Hihi

Cõn hiện tại thì 3x trong tầm tay & mình kỳ vọng 4x với điện gió & lô B Ô Môn.

Mình nói rất rỏ chứ không phải pr để úp bô.
Đây là kỳ vọng của mình với các chính sách lớn & những gì PVS sẽ làm.

Đầu tư CK phải có những quan điểm, phân tích, chính kiến riêng của bản thân, không phụ thuộc vào bất cứ ai cả !

1 Likes

Mai PVS lại up đẹp kéo HNX index & dòng P nhé.

HNX giảm thê thảm nhất thế giới

2 Likes

Vào lịch sử của chủ thớt cũng thấy sôi động, khéo lướt đánh ngắn coi bộ giỏi. Chúng tôi hạn hẹp, chỉ biết phán bừa, đôi khi cũng ngâu ngâu chém gió. Mong chủ thớt chỉ bảo thêm ạ. :smiley: :smiley:

1 Likes

Thường thì dân chúng hk thích mua lúc giá còn thấp, phải bơm tin thật tốt + xê-e liên tục mới mua ạ. Thôi thì mình ngâu ngâu mua đại mua càng giá này dị. Sau thì mong các bác ấy cũng được có phần

1 Likes

PVS cổ Bluchip xịn xò giá Mini , trước mắt 4X trong tầm tay , 5X lâu hơn 1 chút

PVS nè bác.

Đợt trước Bản Việt định giá PVS 33k nhưng hôm qua 22/5, Bản Việt mới gặp gở BLĐ PVS theo như bài báo này để thu thập các thông tin chỉnh sửa định giá PVS.

Không biết hiện tại Bản Việt định giá em PVS bao nhiêu?

Vietnam Daily | Tin tức Việt Nam Daily, cập nhật mới nóng 24/7 – 23 May 23

PVS ước giá trị hợp đồng Lô B 1 tỷ USD, ghi nhận doanh thu trong 2023

PVS hé lộ những tiến triển tích cực mới trong mảng cơ khí và xây dựng cho các dự án dầu khí và điện gió ngoài khơi.

1 Likes

Giờ các tổ chức đang đuổi theo định giá lại PVS … y chang như mình đã dự …hihi

BLĐ PVS đã tổ chức cuộc gặp gở với các quỹ & NĐT tổ chức, ctck. Bao nhiêu năm rồi BLĐ công ty thuộc PVN mới lấy lại sức sống đến thế!

29/5 thứ 2 tuần sau ĐHCD mà BLĐPVS vẫn tổ chức gặp mặt các NĐT tổ chức hôm qua nhỉ.

https://nguoiquansat.vn/du-an-dien-gio-ngoai-khoi-cua-dich-vu-ky-thuat-dau-khi-ptsc-pvs-bao-gio-xuat-khau-sang-singapore-79138.html

1 Likes