Qcg!đồng hành tỉ đô!

Cũng trong bản án, HĐXX tuyên buộc Công ty Quốc Cường Gia Lai do bà Nguyễn Thị Như Loan làm Chủ tịch HĐQT hoàn trả toàn bộ số tiền đã nhận từ bà Lan là hơn 2.882 tỷ đồng. Quốc Cường Gia Lai sẽ nhận lại các giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do Sunny Island (thuộc Tập đoàn Vạn Thịnh Phát) nắm giữ trước đó.

1 Likes

2040 em về với ông bà ông vải rồi, kệ cụ 400 treo/m2

bảo bọn trẻ sở hữu sớm.không bị doạ phí tuổi trẻ.kkk. :laughing:

1 Likes

Công nhận

Giờ cũng tuyền hơn 100 trẹo/m2 căn hộ rồi, cha ts

Chắc bảo tụi trẻ giao hợp thì phải đeo bcs để khỏi chửa đẻ

1 Likes

hôm qa mới bảo.cầu tỉnh lẻ nhung nhúc.1 năm hơn 200k ng tới đó.bao gồm sinh thêm.ông bạn thâm quyến tới hk cho con học. :laughing:

1 Likes

bác ko bảo sớm, vk e sắp đẻ mà HCM đắt quá, chưa có chỗ chui ra chui vào

1 Likes

đó.tăng tí 10 lần.11 năm.ở ven thượng hải. :laughing:

Rêu rao lâu roài mà

Còn trẻ còn khoẻ, nếu có khả năng té được thì bằng mọi giá phải té

Không té được thì đừng đẻ, nhưng vn mà không đẻ thì thiên hạ noá đàm tiếu đếch sống nổi, thôi, nghiến răng đẻ 1 đứa, ráng nuôi rồi hun đúc chúng nó ý chí té đi bác ợ

1 Likes

đọc báo việt.bố nào cũng chửi.tiên sư bọn nó.dân ngèo sao múc dc nhà?mờ nơi nao không thế?về quê chăn vịt đi.con nó khổ.kkk. :laughing:

1 Likes

thế bảo.
lúc bank tăng lãi 15%.20%. bóp cổ con nợ.2010.2013.dòi 2023.2024.phải tớp.lúc tiền đắt.nhà đất đóng băng.con nợ hạ to giá.
đọc báo.dòi chửi.dòi sướng bởi con nợ nhẩy cầu.dòi phán lúc nào còn 1/3 bố mới múc.dòi anh gửi bank lấy 12%.ẳng đó. :laughing:

1 Likes

than ko da tiền. nhưng người ta vẫn than. do hèn, phải kiếm thằng đổ lỗi. sợ nhận mình ngu, vợ con nó đay nghiến, bới lỗi. thở k nổi.nhưng kệ. dồn đến cùng tất phản tỉnh. phẩm chất sư tử ai cũng có thì ai đi làm thuê.

1 Likes

lúc nầy.
giống t4.2020.1 loạt dơi giá chết.
khác dì?bọn to đít chết luân phiên dòi.mấy thằng không chết.lí do hâu điểm to.
bọn chết.giả tỉ drh.có 2k.3k.4k.lâu càng tốt.6t.1 năm.x đông.kkk. :laughing:

1 Likes

làm thuê ok tất.miễn không nợ to.tới mức nhẩy cầu.x đông thành đại gia. :laughing:

1 Likes

dtu phải dòm dc đại cục.2026.2027.cân tiền đó. :laughing:

1 số ae non.múc giá ngon dòi.mấy tháng.nản.chuyển lung tung.sau nó x5.x10 thành ngớ ngẩn. :laughing:

Tóm lại QCG ngon dư lào bác? Ngon nhất tam sàn ko bác :laughing:

ngĩa là.nếu chủ sòng vả.ko qá 1th.2th.sau đó phi bốc. :laughing:

Để em chuyển hết DIG sang QCG :laughing:

Chết tập 2 nữa là em nhảy mẹ cầu cho nhanh đấy bác phong :laughing:

E F0 ko biết phân tích, tích phân gì đâu