Qcg!đồng hành tỉ đô!

Cướp bốc dành giựt. Khiếp thật…
Hèn chi chị Loan mãi không thể nào mua đc hết dự án, vì madam Lan cao tay đã gom ém hàng kaka, đúng là chiến trường.

cổ đểu phải chi tiền đe doạ hả?sao không doạ vin dúp.ép fi tên???
mờ hỏi thật.mươi năm tới.ép pờ tờ lãi bằng 1/5 pk tăng dá không? :laughing:
sợ A7 chửa???

1 Likes

doạ để t2 đỏ lửa, có xèng múc thêm

1 Likes

Cụ đang hoảng, hay đệ của cụ đang hoảng đới.

Chị loan ngon roài, 1ha kia không phải của chị

1 Likes

Siêu sóng 2026, đệ A7. em anh Phong phải x30 tk mới bõ công các anh dạy dỗ. dưới x5 vứt đi. kkk

1 Likes

cs công bằng.dòi người việt sát cánh mới nhau.kkk. :laughing:

1 Likes

TT lên đc 10-30% cũng hơn lãi suất tiết kiệm nhiều rồi lên nữa phải có động lực

Như vậy triển khai dự án cũng chẳng cần 1ha kia phải không bác già ?

1 Likes

Madam Lan thấy QCG đang ở chân tường nên ép bán dư án giá rẻ :smiley: 15,000 ty đổi lấy 90ha đất vàng … mafia thật :rofl: :sweat_smile:

Thế mà trong bctc nhà QCG định giá miếng đất tồn kho có 6-7k tỏi, trong khi hợp đồng mua bán đã có đinh giá 14k tỏi :smiley: Ép giá cp QCG để không ai dòm ngó tài sản nhà bà hố hố, giờ báo chí phanh phui mới lộ ra cục đất vàng thiên hạ tranh cướp

Tím … Tím … Tím , tài sản vậy thiên hạ thèm thuồng lắm bác à :rofl:

Bđs chân sóng ???

Về 12.x nhỏ lẻ còn kẹp nặng lắm

Còn mấy đội lái kẹp thôi bác :D, nhỏ lẻ nào dám đu QCG kaka, nghe tin QCG trả 2,800 ty trong khi lợi nhuận quý 1 là 1 tỷ , tiền đâu mà trả, QCG phá sản :D, QCG bị bắt, tràn Lan khắp nơi

Đội a7 hô suốt đó thôi. Còn tôi tin qcg sẽ còn lên :smile:

Vâng bác, còn tin thì nắm giữ thôi bác, đội nào hô thì mình giữ quan điểm + lập trường bản thân thôi

Bác @Havy vẫn còn nắm QCG chứ, đoạn này bác có nhặt thêm không bác ? Vào chém cho vui :smiley:

chú có cổ bán đi.thấy bọn chim ẳng to đó.
16k dờ bằng 800d.2010. :laughing:

anh thủ phán.nhá.long mạch.tớp.
hcm phải so thượng hải.tô ki ô.vde ít bọn khôn lỏi tí.kkk. :laughing:

không phải

chỗ đó, không chứng minh được của chị lan thì đền bù cho họ kiểu trả dân, nhưng vui thôi, có giá rồi đó, chị lan bẩu 500 tỷ