Qcg!đồng hành tỉ đô!

tôi múc không đông.phòng vệ to.vứt đó.dòm lúc nâng hạng tây vào múc sem sao.kkk. :laughing:

1 Likes

giá chết 12 rồi bác chủ :smiley: 6k là trước khi kq vụ kiện

thế chú chưa hiểu sâu.giá vốn lái.dờ không có.lúc chủ sòng xoá gêm.lặp đó.bởi thế nhẩy cầu đông.bọn nó không qtam gtri cti lúc đó.chứng việt thế.kkkk. :laughing:

1 Likes

anh không bảo tất.mờ tí tất.qcg không biết dc.:laughing:

1 Likes

mấy chú ngiên cứu bki cổ nào.phải tính lúc muốn thu lại tất cổ.về đâu hợp lí?biết. :laughing:

giả tỉ sau nầy.thua mấy cổ.vẫn đại gia.cân tiền.bất chấp dc.kkkk. :laughing:

Bác Phong chỉ giáo, em đang gom thêm lúa chờ ngày gom thêm. Lúc thiên hạ chạy, em lại muốn ôm

1 Likes

ờ.biết đâu bà loan không phát thêm.không đỉnh đó.may dủi.kkk. :laughing:

tù mù tù mù :smiley: đúng là hấp dẫn

dòm anh tài.csc.không phát thêm.
acb.l14.1 lần.cố không qua 2.
thằng nào 3.hất ngược.song.dvi dác.tăng bằng cô đặc.cút lót.khà khà. :laughing:
bảo thế.làm giả tỉ.ae soi.

2 Likes

bởi thế.
anh định ngĩa siêu cổ là cổ không đỉnh.niềm tin to.không bằng yêu hoặc gét.
không dễ dãi giống số đông.x5 bảo siêu cổ dòi.thế thiệt thòi mấy ld tử tế. :laughing:

3 Likes

giá thu lại đệ chịu, thôi cứ ôm lỳ trước đã

1 Likes

Nếu mai này có giá thu lại thật, bác Phong nhớ hú anh em nhé, em chuẩn bị đạn dược sẵn rồi, còn giờ hàng đang có thì em ôm lì tới lúc em 5x - giờ em đang 3x bác à :smiley:

đó chú không giỏi giá chết.1 năm siên mấy cổ.thường.đâu mỗi qcg.thấy vui phi gió.nó có chiện bàn.kkk. :laughing:
ck chết bởi tham.phải bảo kịch sấu.

1 Likes

giả tỉ mấy cổ mất niềm tin dòi.ai chơi tiền to?phi thêm 1000 lần.vô ích.kkk. :laughing:

chạm ae nào.không buồn nhá.giá chết anh múc.mờ mấy năm có đông.năm nào mấy cổ đó.cổ nào ld ok.ôm lâu.mờ lúc chết mới ôm.kkk. :laughing:

2 Likes

bài phòng vệ.không nợ.lấy của ông bú phét.chơi dì không tất tay.bởi thế kính ông đó 1 nửa.báo chí bơm thổi ông đó quá.mờ gọi thiên tài không sai.ndt giầu nhất.mờ không có dì to cho bọn trẻ. :laughing:

2 Likes

đó.dút song vốn dòi.còn hơn trăm tỉ đô.toàn lãi.khen ép pồ đúng dòi. :laughing:

Bởi vậy nhiều chủ tịch các cty trên sàn cứ lm dự án dặt dẹo bao giờ song thì song 5-10 năm thậm 20-30năm song cũng đc k sao miễn là vẽ đc ra kỳ vọng đánh cp ngon hơn

1 Likes

báo nầy.chủ bút toàn t+.ld qcg không đăng kí bán.mấy ct bán khác.dòm hẵng.
đại để.anh vũ phật.phán dc.cao cho cti con sút công khai.kkk. :laughing: