Qcg!đồng hành tỉ đô!

Cá nhân tôi dụ đoán QCG sẽ có giá đẹp để DHCD này cổ đông vui mừng chiến thắng nhà QCG. Để phát hành giấy bán QCG cũng phải có mức giá hấp dẫn để công việc bán giấy vui vẻ đôi bên :smiley: Các bác có tiền thì đến đó mua thêm kê

1 Likes

sai dòi.bán dấy lái đập giá.gom.lúc phát thêm nó hốc tất.lúc 2026.nó bán tây.9 đó.kkkk. :laughing:

Đám tây lông dạo này lướt T0 ăn từng line, không đáng kể

nhớ năm xưa DIG trc khi đánh lên cũng có bán giấy nhịp 2x

Su phu A7 có tham gia dhcd ko bác Phong

tức là dì???
giả tỉ tây tớp giá 5 đô.
50k hất xuống.lái tớp tất.mấy chú dòm bảng.không thấy dc. :laughing:

1 Likes

Tôi đi dự đhcd nhiều lần nên cảm thấy cô Loan chơi cũng đẹp lắm, bác chờ thư xem :smiley:

anh thua.anh không tới.bki dh nào.toàn ông ngáo.phát biểu lôm côm.hê hê.:laughing:

giá do thằng lái.không do bà loan.nhá.
điều nầy tối thiểu.phải biết. :laughing:

ý bác là lái này cu Cường khiển hả bác >?

có thể ko cần bán giấy, lái neo giá 5x-100x, bà Loan cầm cố cổ phiếu lấy 2k8 tỏi ko các bác

giả tỉ nầy.
cổ qcg trôi 80 triệu.bao năm thằng lái tớp 60 triệu.70 triệu cổ dòi.
phần trôi tranh nhau.nó đạp 6k?dc.mờ nó bị tớp tất.đé.o ai cút lót. :laughing:

1 Likes

có.lúc đó không đỉnh.siêu cổ.
300k.hoặc 500k.có tất.do lái hất.anh giả tỉ thế. :laughing:

1 Likes

Sổ cần gấp, tôi nhìn PA bán giấy gọi NDT là nhanh nhất, cứ như bác Đức bán mình cho LPB vậy, xử lí gọn lẹ … Những năm tôi đi, nhà QCG mạnh miệng nói 2k8 tỉ không thiếu để trả cho VTP, mà lúc đó quỳ lạy nó cũng k nhận tiền

phát thêm???30k.50k.bọn nó bán tất.đé.o tin.dễ gom cổ.anh đợi 2026.bán tí.uống rượu.kkk. :laughing:
nhắc rượu.nhạt mồm dòi.bai.

1 Likes

đó gp ngu suẩn nhất dòi. :laughing:

lái cầm hết cổ rồi, đoạn này Lái ko đánh sốc lên mà giật lên xuống nhiều

Sổ trong tay là QCG tự động giá khác thôi bác, danh mục tồn kho đang định giá miếng đó 7k tỏi từ năm nào năm nao. Còn PK bán hay kêu gọi làm dự án thì giá bao nhiêu tôi cũng chịu, bác nhìn được thì chia sẻ

Cổ nhà bà Loan nắm trên 90%, free float được bao nhiêu đâu :smiley: lái đánh không khéo mà nhà cô Loan giận là lấy lại sạch Kaya

đoạn này cảm giác lái vừa kéo vừa gom, chưa nổ vol tăng tụt huyết áp

1 Likes